Author Topic: เอาข่าววงในมาบอก!!! Thai Airasia จะรับ SP ปลายปีนี้ครับ (ต่อภาค2)  (Read 85784 times)

0 Members and 2 Guests are viewing this topic.

Offline pilotguide

• ราชาเทวะ
มีข่าวดีมาบอกละครับ เด๋วค่ำๆจะมาบอกนะ ตอนนี้ไม่สะดวก ทราบกำหนดการสอบแล้วครับ  SP สู้ๆ

Offline Mew Helix

• นักรบ
  • **
จ๊ากกก  O32 O32 มีอุบไว้ให้ลุ้นกันด้วยอ่าาา......  O01 O01

Offline oil_man

• ทหารเลว
  • *

Offline Sec

• นักรบ
  • **

Offline Tom

• ประชาชน
เปิด ไม่เปิด เปิด ไม่เปิด เปิด ไม่เปิด  O16 O16

Offline Sec

• นักรบ
  • **
ใครมีแนวข้อสอบแบ่งปันบ้่างครับ แบบนี้ไม่น่าจะอ่านทัน   E08

NaNia

• Guest
มีข่าวดีมาบอกละครับ เด๋วค่ำๆจะมาบอกนะ ตอนนี้ไม่สะดวก ทราบกำหนดการสอบแล้วครับ  SP สู้ๆ

ผมจะเลิกงานกลับบ้านไปรอแล้วนะค้าบวันนี้
ป๋มรอมานานมากแล้วเจงๆ ... ถ้ามาพร้อมแนวข้อสอบจะขอบคุณมากที่สุดเลยคร้าบ  O05

• ทหารเลว
  • *

Offline Tom

• ประชาชน
รอเธอ วันนั้น วันนี้ พรุ่งนี้. วันที่เท่าไหร่  O16

Offline MEE

• Co-Pilot TG
  • ขุนศึก 9 ทัพ

Offline pilotguide

• ราชาเทวะ
มาแล้วครับ!!! วันนี้มีข่าวมาแจ้ง ได้ยินมาจากผู้ที่น่าเชื่อถือได้นะครับ ว่าแอร์เอเชีย จอง เวชศาสตร์การบิน เพื่อสอบ SP ไว้วันที่ 12 ธค. ดังนั้น ก็นับย้อนขึ้นมาหนึ่งอาทิตย์ หรืออาทิตย์กว่าก็น่าจะเป้นวันสอบรอบแรก และนับย้อนขึ้นมาก่อนหน้านั้นอีกหนึ่งอาทิตย์ก็น่าจะเป้นวันประกาศรับสมัครครับ ทราบเบื้องต้นว่ารอบแรกจัดสอบที่ ธรรมศาสตร์นะครับ อันนี้เป็นข่าวที่ได้ยินมา + กับประเมินวันสอบรอบแรกเองนะครับ โชคดีใกล้ๆมากแล้วละครับ

Offline Sec

• นักรบ
  • **
ขอบคุณมากครับพี่ :) ทีนี้ใครพอจะรู้ว่าจะสอบ อะไรบ้างคับ มีเวลาอ่าน 1 เดือนเต็มๆ  O07 O07

Offline Wolf

Offline dimkotozawa

Offline koko_copa

• ประชาชน
แล้วเรื่องอายุละคับ คุณ pilotguide คนที่เกิด 2524 อย่างผมมีสิทธิ์สอบรึป่าวคับ พอดีหมดโอกาสสอบกับ กบท.เรียบร้อยแล้ว เลยอยากจะลุ้นครั้งสุดท้ายกับ air asia คับ  O07

• ทหารเลว
  • *
แล้วเรื่องอายุละคับ คุณ pilotguide คนที่เกิด 2524 อย่างผมมีสิทธิ์สอบรึป่าวคับ พอดีหมดโอกาสสอบกับ กบท.เรียบร้อยแล้ว เลยอยากจะลุ้นครั้งสุดท้ายกับ air asia คับ  O07

รอฟังเหมือนกันครับ