Author Topic: สอบ SP ปี54 ได้ไหมครับ กรณีนี้?  (Read 6883 times)

0 Members and 2 Guests are viewing this topic.

Offline Yukis

• Bangkok-CoPilot
  • นักรบ

ตามหลักสูตร จบการศึกษาปริญญาตรี ปี2553 แต่กว่าจะสอบเสร็จหมดทุกข์หมดโศกจริงๆคือ เมษา 2554 ประจวบกับ ช่วงเริ่มต้นเปิดรับสมัครสอบพอดี

คือเรามั่นใจว่า ไอ้จบเนี่ยจบแน่ๆครับ  แต่ที่กลัวคือเอกสารออกไม่ทัน

ก็เลยลังเลว่า สอบได้ไหม หรือสอบไม่ได้ เลยมาหาข้อมูลโดยสอบถามท่านๆก่อนครับเผื่อจะมีคนทราบ ไม่งั้นจะโทรไปถามฝ่ายรับสมัครของการบินไทยเอาครับ

อยากจะมั่นใจจะได้วางแผนชีวิตตัวเองให้รัดกุมมากขึ้นน่ะครับ 

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบหรือคำแนะนำครับ  E37 E47

Offline Wolf

• ขุนศึก 9 ทัพ
คุ้นๆว่าเคยเห็นใครพูดว่าใช้แค่ transcript ก็พอมั้งครับ

Offline designbyarm

• ความพยายามทุกความพยายามอาจไม่นำซึ่งความสำเร็จ
  • นักรบ
  • **
  • แต่ทุกๆความสำเร็จเกิดจากความพยายาม!!
    • รับทำเว็บไซต์
Transcript ตอนผมกว่าจะออกได้ก็เดือนมีนาคมปีนี้แหนะ = =" โชคดีไม่มีสอบ E25

Offline karn

• ทหารเลว
  • *
 ลองสมัครดูครับ ไม่ได้สอบปีนี้ก็ไม่เสียหายครับ  O02 มีอะไรให้ทำมากมายครับ ชีวิตหลังเรียนจบ

Offline designbyarm

• ความพยายามทุกความพยายามอาจไม่นำซึ่งความสำเร็จ
  • นักรบ
  • **
  • แต่ทุกๆความสำเร็จเกิดจากความพยายาม!!
    • รับทำเว็บไซต์
ลองสมัครดูครับ ไม่ได้สอบปีนี้ก็ไม่เสียหายครับ  O02 มีอะไรให้ทำมากมายครับ ชีวิตหลังเรียนจบ
O02 O02