Author Topic: เป็นยังงัยกันบ้างครับ QP แอร์เอเชียร์  (Read 10235 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline pilotguide

• ราชาเทวะ
ข้อสอบยากมั๊ยครับ แล้วทำกันได้หรือเปล่า? ส่วนน้องๆที่รอสอบ SP แอร์เอเชีย ก็เตรียมตัวได้แล้วนะครับ สอบวันที่ 14 พย.แน่นอน คงประกาศล่วงไม่กี่วันก่อนสอบ เหมือน QP เค้านะครับ สู้ๆครับ พวก QP ที่ไปสอบมามาแชร์ความรู้ กันหน่อยนะครับ จะได้เป้นประสบการณ์ให้น้องๆ ด้วย

Offline iceman10

• นักรบ
  • **

Offline Athrun

• ขุนศึก 9 ทัพ
พี่ๆที่ได้เข้าสอบหายไปไหนกันหมดครับ O21

แวะมาบอกแนวข้อสอบกันบ้างสิครับพี่ O23

NaNia

• Guest
 O11 เงียบกันมากๆ สงสัยรอผลอยู่ ... ผมเองก็รอ sp ประกาศ ... ไม่มีอัพเดทเลยหรอครับ
ขอให้พี่ๆ qp โชคดีนะคร้าบ  - นักบิน 303-

Offline Sec

• นักรบ
  • **
รออยู่เหมือนกันเลยครับ ไม่เป็นอันทำงานเลย กดมันทั้งวัน SOC1 SOC3

Offline worrachatr_p

• ทหารเลว
  • *
  • Clear for take off
พี่ Pilotguide คร้าบบบ

ไม่ได้รอนะคร้าบบ ไม่ได้รอจิงๆ... O22

NaNia

• Guest
 O10 พี่ผมผ่านแล้วคร้าบ
เหลือแต่ผม ที่ยังคงรอประกาศ sp  - สอบนักบิน 304-

Offline Wolf

• ขุนศึก 9 ทัพ
เหลือแต่ผม ที่ยังคงรอประกาศ sp  - สอบนักบิน 304-

ฝากบอกคุณพี่เอาแนวข้อสอบมาโพสหน่อยดิคร้าบ

Offline designbyarm

• ความพยายามทุกความพยายามอาจไม่นำซึ่งความสำเร็จ
  • นักรบ
  • **
  • แต่ทุกๆความสำเร็จเกิดจากความพยายาม!!
    • รับทำเว็บไซต์

ฝากบอกคุณพี่เอาแนวข้อสอบมาโพสหน่อยดิคร้าบ
รอฟังด้วย  O30

NaNia

• Guest
ผมบอกคุณพี่ให้เรียบร้อยแล้วครับ ... แต่ไม่รู้ว่าเมื่อไหร่แกจะมาโพส
ไม่ทราบว่ามีใครพอจะมีข่าวเรื่อง sp บ้างมั้ยครับ  O05