Author Topic: อยากรู้ว่า..สมัครนักบินนี่เขาจะดูพวกหน้าตาด้วยหรือเปล่าอ่าครับ  (Read 9235 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline not05012536

• ประชาชน
ผมอยากรู้จริงๆนะครับพี่ๆ

ช่วยให้คำตอบ หรือ การเสนอแนะที่ดีด้วยเถอะคร้าบบ
......

เพราะถ้ามันมีส่วนจริงๆเหมือนพวกแอร์หรือสจ๊วต

ผมจะได้เอากรรไกรมาตัดไฟเสียแต่ต้นลม

(เอาให้มันขาดสะบั้นไปเลย ไม่อยากเอาหน้าตาตัวเองไปสู้กับใคร)

O21 O21 O21

O23 O23

Offline cadet38

• God of Games
  • Co-Pilot TG
  • นักรบ
  • I love Doraemon.

Offline grid

• ขุนศึก 9 ทัพ
ความรู้และความสามารถคือสิ่งที่คู่ควร

เคยเห็นไหมครับ พวกดีแต่หน้าตา แต่ไม่สามารถรับผิดชอบชีวิตใครได้

Offline Athrun

ถ้าอยากได้คำตอบจริงๆ O30

ลองแวะไปชมใบหน้าอันหล่อเหลาของพี่ๆแต่ละท่านได้ในเว็บ BAC ครับ O02

http://www.bangkokflying.com/th/PilotTrainee.aspx O36

ปล. แต่โดยส่วนตัวแล้ว ผมคิดว่าใครก็ตามที่สอบผ่านจนได้เป็นนักบิน TG จะดูหล่อและเท่ห์ขึ้นมาในทันทีครับ O29

Offline karn

• ทหารเลว
  • *
ใจเย็นครับ ถ้าหน้าตาคุณมันไม่มีผลต่อการบิน แล้วทำไม่จะบินไม่ได้ครับ  O27

Offline iceman10

• นักรบ
  • **
ปล. แต่โดยส่วนตัวแล้ว ผมคิดว่าใครก็ตามที่สอบผ่านจนได้เป็นนักบิน TG จะดูหล่อและเท่ห์ขึ้นมาในทันทีครับ O29

+1  E30

Offline supermaew

• ATT03/10
  • นักรบ
ถ้าคัดหน้าตาดีก็ไปเป็นดาราดีกว่า  อย่ามาเป็นนักบินเล้ยยย   555

Offline zakk

• ทหารเลว
  • *
กัปตันสรเดชบอก ดูบุคลิกภาพและโหวงเฮงครับ

นักบินไม่หล่อ แต่เท่ห์ระเบิด

Offline Topaz

• ATT02/08
  • หากหมูบินได้ดั่งนก หมูจะบินไปหาหมูน้อย
ผมว่าไม่หล่อไม่เป็นไร บุคลิกภาพสำคัญกว่า ผมก้อหน้าตาไม่ดีอะ อิอิ E47

Offline cadet38

• God of Games
  • Co-Pilot TG
  • นักรบ
  • I love Doraemon.
วิลลี่มันหล่อเกินไปเลยสอบไม่ติด  E06 เหมือนน้องโดนัทสวยเกินเลยสอบแอร์ไม่ติด  E08

Offline DuraSail

• จิตใจของฉันแข็งแกร่งดั่ง
  • Moderator
  • ราชาเทวะ