Author Topic: เมื่อ แอร์โฮสเตส แดนซ์ ระหว่างสาธิตการใช้อุปกรณ์ (มันต้องแบบนี้สิ )  (Read 14619 times)

0 Members and 2 Guests are viewing this topic.

Offline golf307

• FLY away
  • ขุนศึก 9 ทัพ
Cebu Pacific FAs dancing

มันต้องแบบนีดิ ดูกี่ทีก้อไม่เบื่อ มีฟามสุขจิงๆๆๆๆ ฮาๆๆๆๆๆๆ E38 E47 E47 E06

Offline Frontier

• "DO the best & give the rest to the GOD"
  • ATT01/08

Offline Athrun

ถ้าเป็นกรณีของ TG ลองเปลี่ยนให้นักบินออกมาเต้นแทนแอร์ฯ ดูบ้างดีไหมครับ? O30

เอ๊ะ! แล้วใครจะขับเครื่องหว่า? O35

Offline panyoy

• เสนาบดีผู้ยิ่งใหญ่
  • อากาเส ยนติอิทธิยา
ที่รู้ๆคือผมเอาแต่ดูน้องแอร์จนไม่ได้สนใจฟังที่เค้าพูดเลยครับ  O06

Offline KimZzz

• นักรบ
  • **
ดูจนเพลิน
พึ่งนึกออกว่าเค้าสาธิตอุปกรณ์นี่หว่าา
ไม่ได้สนใจเลย 555+
น่ารักดีครับ
สนับสนุน

SOC3

Offline Frontier

• "DO the best & give the rest to the GOD"
  • ATT01/08
ถ้าเอา "คนรู้จัก" ของpanyoy มาเต้น คงได้ตั้งเป็นวง girl band แน่นอนครับ E47

มีเวอร์ชั่น Steward Dance แล้วนะครับ เป็นของสายการบินเดิม ถ่ายไว้เมื่อวานนี้เองครับ E47

Cebu Pacfic new safety demonstration dance song by flight attendant / steward / cabin crew

เผื่ออาจจะมีท่านไหนสนใจครับ E06

มารอดูกันครับว่าสายการบินดังกล่าวนี้จะออกเวอร์ชั่น Pilot Dance ด้วยหรือเปล่าน่ะครับ? O30

Offline golf307

• FLY away

ผมอยากเห็นแอร์ฯสาวๆของ TG เต้นอย่างนี้บ้างอ่ะครับ E47

ไม่รู้ทำไมช่วงหลังๆขึ้นเครื่องของ TG ทีไร เจอแต่สาว(เหลือน้อย)เป็นประจำเลยอ่ะครับ E22

คิดแล้วเศร้าใจจัง E08

O31 O31 O31 O31 O31 O31 O31 O31 O31 O31
version men mai approve kub

แจกผม 10 ใบแดงเลยเหรอครับพี่ E08

แค่เอาสิ่งแปลกใหม่มาให้ดูเท่านั้นเอง E47

ปล. ถ้าเป็นในเกมฟุตบอลล่ะก็ เหลือแค่โกลยืนเฝ้าเสาเพียงคนเดียวเลยนะครับเนี่ย O23