Author Topic: คุณสมบัติใหม่ของสมาชิก  (Read 3829 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Admin

• Administrator
  • ขุนศึก 9 ทัพ
ขณะนี้สมาชิกทุกท่าน สามารถ Move Topic และ Lock Topic ที่ตนเองตั้งได้แล้วนะครับ (แต่ยังไม่อนุญาตให้ลบ จะเก็บไว้สอบสวนก่อน O28)

และขอประกาศโดยถ้วนทั่วว่า Saknid ได้ขอเป็นตัวแทนจำหน่ายเว็ปโฮสติ้งของ HostGator อย่างเป็นทางการครับ
โฮสนี้ใช้ดีจริงๆ เลยอยากบอกต่อ (เวปเราก็ใช้โฮสนี้แหล่ะ) โดยถ้าใครสนใจก็นำ Code Coupon: saknidhosting ไปสมัครใช้บริการได้ โดยจะได้รับส่วนลด 20 % ด้วยนะคร้าบ O28

ใช้ดีจึงบอกเพื่อน  E46