Author Topic: Simulator นี้หรือเปล่าหนอ ที่จะเอาไว้เทรน MPL  (Read 6780 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline DuraSail

• จิตใจของฉันแข็งแกร่งดั่ง
  • Moderator
  • ราชาเทวะ
เอ ไม่รู้แฮะ ได้ข่าวว่าเรียนซิม 330 นิ มันต้องอลังการกว่านี้อ่ะ

Offline supermaew

• ATT03/10
  • นักรบ
เอ...  ไม่น่าใช่นะครับ

อันนี้ดูเหมือนซิมที่หัวหินเลยแฮะ  O35

Offline grid

• ขุนศึก 9 ทัพ
MPL เรียนบินโดยซิมเสียส่วนใหญ่ อาจจะบินเก็บชั่วโมงจากโรงเรียนการบิน 80 ชั่วโมงแล้วตรงดิ่งเข้ามาฝึกกับซิมที่นี้เลย หรือเปล่าครับ ผมคิดว่าอย่างนั้น ^^

Offline oldjet

• ขุนศึก 9 ทัพ
เห็นว่าต้องไปบิน sim ที่ นครพนมก่อนมาบินที่การบินไทยนะครับ เครื่องที่เห็นอาจใช้ฝึก MCC นะครับ E53 E53