Author Topic: SP2010/2011 นัดเจอกันดีไหมครับ ที่ไหนว่ามา จัดไปอย่าให้เสีย  (Read 12550 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline grid

• ขุนศึก 9 ทัพ
 E18 E18 E18

ไปชิวๆกันดีไหมครับ เกาะลันตา ยามเย็น เสาร์ที่ 17 กค 2553 หรือ เสาร์ไหนก็ได้ครับที่ไม่ใช่เสาร์นี้  O12

ทำความรู้จักกันไว้ ไม่ว่าฝันในอีกไม่กี่เดือนข้างหน้าใครจะเป็นจริงก็ตาม เราก็รู้จักกันไว้ครับ ^^ เผื่อตอนสอบนั่งข้างๆกันจะได้พึ่งกันบ้าง O21

เกาะลันตา ข้างสนามบิน เห็นเครื่องบินแลนดิ้ง หรือ เทคออฟใกล้ตาพอสมควร ราคาแพงนิดหน่อย แต่ไม่ถึงกับเวอร์ แต่บรรยากาศโดนใจคนชอบเครื่องบิน

จริงๆอยากนัดกลุ่มออกกำลังกายกันครับ ผมต้องลดน้ำหนักอย่างด่วน  - นักบิน 303-

Offline pumpump

• StudentPilot
  • นักรบ
บ้า! ! ! ผู้ชายคนนี้ SXY

อยู่ดีๆมาชวนไปเกาะ 555+  O34

ถ้าว่างเดี๋ยวไปด้วยครับ O02

Offline job_tolip

• นักรบ
  • **
ถ้าไปจริงๆขับรถมารับด้วยนะแถวๆบางนา
 O30
โทรบอกด้วยนะกริด... O28

Offline SPAXZ

• ทหารเลว
  • *
จัดไปเลยคับพี่น้องงง ผมร่วมแจมด้วยคับ
เมื่อไหร่ ที่ไหนแจ้งด้วยนะคับคุณกริด E47 E47

ขอรอดูว่าจะมีถึง 10 คนไหมครับ หุหุ ไปเยอะๆสนุกๆ อิอิ

Offline Mew Helix

• นักรบ
  • **
เบื้องต้น นัดเตะบอลกันก่อนมั้ยครับ มีเพื่อนๆพี่ๆคนไหนเตะบอลมั่งเอ่ย คิดว่าไงครับ SOC1 SOC2

Offline KimZzz

• นักรบ
  • **
ผมไปเตะบอลด้วยคน
ปล.เชียร์เยอรมัน เซงปลาหมึก

ดีครับ หาคนออกกำลังกายด้วย อยากผอม อิอิ

• นักรบ
  • **
ว่าคุณกริตย์อยู่กรุงเทพฯรึเปล่าครับ  ส่วนผมอยู่แถวดอนเมืองอ่ะครับ มีเพื่อนๆพี่ๆคนไหนอยู่ละแวกนี้บ้างเอ่ย  O35

อ้อ เกือบลืมแนะนำตัว ผมมิวนะครับ ส่วนเรื่องเตะบอลหรือนัดเจอกันรอFeed backจากสมาชิกท่านอื่นๆดูก่อนอ่ะครับ เพราะว่าถ้าจองสนามแล้วไม่มีกันเจ๊งแน่นอนครับ  O30 O30

Offline cadet38

• God of Games
  • Co-Pilot TG
  • นักรบ
  • I love Doraemon.
อยากช่วยแนะนำน้อง ๆ เหมือนกัน แต่ไม่รู้จะแนะนำอะไร เห็นน้อง ๆ สมัยนี้เตรียมตัวกันมาดี เผลอ ๆ ความรู้ด้านการบินเก่งกว่าพี่อีก  E47

อยากรู้อะไรก็ถามล่ะกันนะครับ ถ้ารู้จะช่วยตอบให้ทั้งหมดเท่าทีจะทำได้

Offline artikorn_w

• ประชาชน
อยากไปด้วยเหมือนกัน แต่ติดธุระวันนั้นพอดีครับ ถ้าเลื่อนวันได้จะขอไปด้วย  O36

ของผมตกรอบโปรปี 2008 ปีนี้ยังติดแบนอยู่ อดสอบครับ แต่ก็จะเริ่มเตรียมตัวตั้งแต่ปีนี้แหละครับ

ผมยังพอจำแนวข้อสอบได้บ้างนิดหน่อย และก็พอมีเอกสารข้อสอบเก่าๆอยู่บ้าง ยังไงเอาไว้มีททิ้งใกล้ๆจะขอไปด้วยนะครับ

ps. ผมอยู่แถวตลาดไท รังสิตครับ

เดี๋ยวรอวันอีกทีครับ ตอนนี้ผมยังไม่ได้กำหนดวันเลยครับ คือ ตอนนี้อยากรู้ว่าท่านอื่นจะสะดวกไหม ช่วงไหน แล้วกิจกรรมอะไรกันดีครับ

• นักรบ
  • **
ผมว่าเบื้องต้นก็นัดพบปะกัน เห็นหน้าเห็นตา ทำความรู้จักกันเบื้องต้นไว้ก่อนอ่ะคับ ขั้นตอนนี้อาจจะใช้เวลาไม่นานและอาจจะดูเหมือนไร้สาระแต่ผมว่า มันดูเป็นรูปธรรมดีอ่ะคับที่จะได้รวมตัวกันเป็นพันธมิตร(สอบนักบิน)อ่ะครับ O28

ผมขอเสนอเป็นที่เซ็นทรัล ลาดพร้าวอ่าครับ (คาดว่าน่าจะเป็นสนามสอบในรอบแรกของพวกเรา) O30 O30 วันเสาร์หรือไ่ม่ก็อาทิตย์อ่ะครับ เพื่อนๆพี่ๆว่าไงกันบ้างครับ

Offline KimZzz

• นักรบ
  • **
ผมว่าเบื้องต้นก็นัดพบปะกัน เห็นหน้าเห็นตา ทำความรู้จักกันเบื้องต้นไว้ก่อนอ่ะคับ ขั้นตอนนี้อาจจะใช้เวลาไม่นานและอาจจะดูเหมือนไร้สาระแต่ผมว่า มันดูเป็นรูปธรรมดีอ่ะคับที่จะได้รวมตัวกันเป็นพันธมิตร(สอบนักบิน)อ่ะครับ O28

ผมขอเสนอเป็นที่เซ็นทรัล ลาดพร้าวอ่าครับ (คาดว่าน่าจะเป็นสนามสอบในรอบแรกของพวกเรา) O30 O30 วันเสาร์หรือไ่ม่ก็อาทิตย์อ่ะครับ เพื่อนๆพี่ๆว่าไงกันบ้างครับ

เซนลาด +1 ครับผม

Offline SPAXZ

• ทหารเลว
  • *