Author Topic: [บอกต่อ] กิจกรรมเตรียมความพร้อมก่อนการสมัคร TG SP  (Read 71733 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline coconuthow

• ATT02/10
  • นักรบ
  • Whisper words of wisdom, let it be...
คุณ supermaew ยินดีด้วยนะครับ แล้วเด๋วเจอกันครับ E06

Offline supermaew

• ATT03/10
  • นักรบ
คุณ supermaew ยินดีด้วยนะครับ แล้วเด๋วเจอกันครับ E06

รู้ได้ไงอ่ะคับ ??  555  แต่ยังไงก็ขอบคุณนะครับบบ   O05

Offline designbyarm

• ความพยายามทุกความพยายามอาจไม่นำซึ่งความสำเร็จ
  • นักรบ
  • **
  • แต่ทุกๆความสำเร็จเกิดจากความพยายาม!!
    • รับทำเว็บไซต์

Offline KimZzz

• นักรบ
  • **
ไปมาได้ความรุ้เยอะมากครับ
เก็บข้อมูลไปก่อน
ยังไม่ถึงเวลา แหะๆๆ

Offline ktv

• ประชาชน
มีข้อสงสัยนะครับ ว่าไม่จำเป็นต้องสอบ TOEFL,TOEIC แล้วเอาผลมายื่นสมัครเลยใช่ไหมครับ