Author Topic: ต้นตำรับ แนวข้อสอบนักบิน เราคือคนแรกจัดทำโดยนักบิน เพื่อนักบิน อัพเดทตลอด (ของแท้ต้อง Pilot Guide  (Read 522312 times)

0 Members and 9 Guests are viewing this topic.

Offline pxyz_2016

• ประชาชน

Offline pilotguide

• ราชาเทวะ
ระวังของปลอมcopy คนอื่นและไม่ส่งของให้ด้วยเน้อ พูดมากกว่านี้เด่วหาว่าdiscredit ครับ

Offline chanan

• ประชาชน

Offline Thanya

• ประชาชน
รบกวนพี่ pilotguide ขอแนวข้อสอบด้วยค่ะ
ปล อยากทราบว่าถ้าสนใจสอบ class 1 ของ รพ กรุงเทพ พี่พอจะมีด้วยไหมคะ พอดีอายุจะเกินแล้วปีนี้ อาจต้องใช้ทุนส่วนตัวเรียนเองค่ะ รบกวนพี่ๆด้วยค่ะ thanyaapirak@gmail.com

ขอบคุณค่ะ

• ราชาเทวะ
รบกวนพี่ pilotguide ขอแนวข้อสอบด้วยค่ะ
ปล อยากทราบว่าถ้าสนใจสอบ class 1 ของ รพ กรุงเทพ พี่พอจะมีด้วยไหมคะ พอดีอายุจะเกินแล้วปีนี้ อาจต้องใช้ทุนส่วนตัวเรียนเองค่ะ รบกวนพี่ๆด้วยค่ะ thanyaapirak@gmail.com

ขอบคุณค่ะ

class 1 ของที่อื่นไม่ใช่รพ.ภูมิพล ไม่มีอะไรเลยครับ พี่แนะนำว่าให้สอบรพ.ภูมิพลเท่านั้น เชื่อพี่ครับ แล้วจะไม่เสียใจทีหลัง ถ้าคิดว่าจะเรียนบินแล้วโดยทุนตัวเองต้องเลือกสิ่งที่ดีที่สุด เสี่ยงน้อยสุดนะครับ ยังงัยหลังไมค์มาก็ได้ครับ

Offline KK

• ประชาชน

Offline s_gob

• ประชาชน

Offline Akaravut

• ประชาชน
ผมรบกวนขอรายละเอียดด้วยนะครับ
email: akaravut.p@gmail.com ครับ
ขอบคุณมากครับ

• ราชาเทวะ
เป็นอย่างไรกันบ้างครับ สำหรับกรสอบในวันนี้ หวังว่าน้องๆทุกท่านคงจะโชคดี ใครทำไม่ได้ ไม่เป็นไรปีหน้าเตรียมตัวพยามยามใหม่ พี่ๆเองกว่าจสอบได้ ก็ไม่ใช่ครั้งแรกครับ