Author Topic: ต้นตำรับ แนวข้อสอบนักบิน เราคือคนแรกจัดทำโดยนักบิน เพื่อนักบิน อัพเดทตลอด (ของแท้ต้อง Pilot Guide  (Read 522163 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline tiradetn

• ประชาชน

Offline pilotguide

• ราชาเทวะ

• ราชาเทวะ
Updated ล่าสุดสำหรับเตรียมความพร้อม สำหรับนักบิน โดยทีมนักบิน

Offline Nutchi

• ประชาชน
รบกวนด้วยครับ

sandtine@hotmail.com

ขอบคุณมากๆครับ

• ราชาเทวะ
ตอบเมล์แล้วนะครับ ต้นตำรับ ของจริง โดยนักบิน เพื่อนักบิน ครับบ

Offline PeeN

• ประชาชน
รบกวนด้วยครับ
peen1234@gmail.com
ยังไงถ้าได้รับแล้วรบกวนตอบกลับด้วยนะครับ

• ราชาเทวะ
ตอบเมล์เรียบร้อยครับ พร้อมอัพเดทเอกสารเพื่อ สอบการบินไทย และ TAA ที่กำลังจะเปิด ครับ

Offline chor

• ประชาชน
อยากได้รายละเอียดด้วยครับไม่แน่ใจยังทันหรือไม่ครับ  jakapanp@scg.co.th ครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

• ราชาเทวะ
gช็คเมล์ได้เลยครับ

สำหรับน้องๆที่ผ่านการสอบวันนี้ เป็นยังงัยบ้างครับ ขอให้ทุกคนโชคดีครับ หวังว่าคงจะได้มีโอกาสได้บินกับน้องๆทุกคนเร็วๆนี้ครับ