Author Topic: CBT information  (Read 8599 times)

0 Members and 2 Guests are viewing this topic.

Offline DuraSail

• จิตใจของฉันแข็งแกร่งดั่ง
  • Moderator
  • ราชาเทวะ
จากการที่ได้ประชุมในวันที่ 16 กย 51 นั้น
ทางชั้น 11 บอกว่าให้ช่วยทำแบบสอบถามด้วยครับ ที่ smpbkk01.thaiairways.com/9a/elearningr.nsf

ทดลองเข้าอยู่ แต่มันโหลดช้ามากครับ

นอกจากนี้ ใครที่ดู CBT เสร็จแล้ว แต่มันไม่เข้าไปอยู่ใน Completed Course ให้โทร 02-545-4086-7 ฝ่าย Elec. Training Group (BX-E) ตึก 5 ชั้น 12 ครับ
« Last Edit: 18 September 2008, 12:09:42 +07 by DuraSail »

• Moderator
  • ราชาเทวะ
ล่าสุด มันเข้าไม่ได้ไปแล้วครับ ใครจดมาอีกบ้าง ช่วยผมเช็คหน่อยดิคับ ว่ามันถูกหรือเปล่า

Offline omskygangster

• ATT01/08
  • เสนาบดีผู้ยิ่งใหญ่
ล่าสุด มันเข้าไม่ได้ไปแล้วครับ ใครจดมาอีกบ้าง ช่วยผมเช็คหน่อยดิคับ ว่ามันถูกหรือเปล่า
เห็นไอ้เต้ยจดอยู่ ลองถามดู  O29

• Moderator
  • ราชาเทวะ
OK หาเจอแล้ว คลิ๊กตาม Link ไปได้เลยครับ

เดี๋ยวจะไปบอกว่าระบบห่วยแตกมาก โหลดมาดูไม่ได้เลย ล่มตลอด นี่เหลือเวลาอีกไม่กี่วัน จะไปดูทันได้ไงไม่รู้ E53
 O12

Offline Hakunamatata

• ATT01/08
หน้าแรกของ e-Learning ก็มี url ให้เข้าไปทำแบบสอบถามนะ ช่วยๆ กันทำ เดี๋ยว BK เค้าจะงอนเอา (ในห้องแม่งก็ไม่ค่อยสนใจจะเีรียนกัน)

Offline panyoy

• อากาเส ยนติอิทธิยา
ทำไปแล้วคร้าบ E18