Author Topic: พี่ๆสอบผ่านได้เข้าเป็นนักบินการบินไทย ที่อายุประมาณเท่าไหร่กันหรอครับ  (Read 13137 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline travel_Thai

• ประชาชน

Offline Athrun

• ขุนศึก 9 ทัพ
งั้นผมขออนุญาตถามเพิ่มนะครับ  O35

ท่านใดอาวุโสหรือเรียกง่ายๆว่าแก่ที่สุดในรุ่นของพี่ๆครับ  E47

ถ้าผมเดาไม่ผิดจากข้อมูลที่เคยอ่านมาทั้งหมด น่าจะเป็นพี่เป๋ง DuraSail ช่ายไหมครับ  O30

ปล. ผมแซวเล่นนะครับพี่ อย่าโกรธผมนะ เห็นรูปพี่เป๋งตัวจริงจากในเว็บ BAC แล้ว คาดว่าตอนนั้นน่าจะอายุซัก 18 หล๊อ หล่อ  O34

SXY  SXY  SXY

Offline GForce

• ATT01/08
  • เสนาบดีผู้ยิ่งใหญ่
ท่านใดอาวุโสหรือเรียกง่ายๆว่าแก่ที่สุดในรุ่นของพี่ๆครับ  E47

ถ้าผมเดาไม่ผิดจากข้อมูลที่เคยอ่านมาทั้งหมด น่าจะเป็นพี่เป๋ง DuraSail ช่ายไหมครับ  O30

ถ..ถ..ถูกต้องนะคร๊าบ

เห็นรูปพี่เป๋งตัวจริงจากในเว็บ BAC แล้ว คาดว่าตอนนั้นน่าจะอายุซัก 18 หล๊อ หล่อ  O34

SXY  SXY  SXY

ตบหัวแล้วลูบหลัง เยี่ยมไปเลยคับพ้ม

Offline Kristijan Milenkovskiy

• ทหารเลว
  • *
อันนี้คืออายุเฉลี่ยหรือเปล่าครับ เพราะคนส่วนใหญ่เท่าที่ผมทราบก็จบแล้วมาสอบก็อายุประมาณต้นๆ 22-23 น่ะครับ  SOC2 SOC2 SOC2 SOC2 SOC2

Offline DuraSail

• จิตใจของฉันแข็งแกร่งดั่ง
  • Moderator
  • ราชาเทวะ
อารายๆ ได้ข่าวว่าผมเรียกพี่ว่าพี่นา  O28

อืม ส่วนใหญ่รุ่นเราคงราวๆ 24-26 ได้มั๊ยอ่ะ แต่จะมีน้อยกว่า 24 หรือมากกว่า 26 อยู่บ้างคับ

Offline Hakunamatata

• ATT01/08
พี่ DuraSail นี่ฮอตจริงๆ ถึงขนาดมีคนไปแอบดูรูปกันเลยทีเดียว  SXY  SXY

เข้าเรื่องๆ รุ่นพวกผม ยังจำกัดอายุที่ 28 ครับ ตอนสอบได้ใหม่ๆ อายุเฉลี่ยน่าจะ 24-25 ขวบกันได้มั้ง อ่อนสุด 21 แก่สุด 28

Offline chelsea

• ATT03/08
  • ประชาชน

Offline SprinterGT

• ATT02/08
  • UniquePerformance Factory
บางคนเข้ามาบินอายุ น้อย กว่าเครื่อง B6 บางลำซะด้วยซ้ำคร๊าบบบบ......
B6 นี่เครื่องเค้าดีจริง...

Offline Frontier

• "DO the best & give the rest to the GOD"
  • ATT01/08
  • ขุนศึก 9 ทัพ