Author Topic: ร้านอาหารทะเลชะอำ ครัวเม็ดทราย....  (Read 17065 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline kittisakpatddee

• ประชาชน
ผมไปเที่ยว แถบชะอำ..มีร้านหนึ่งที่ผมไปกินกะแฟนไม่เคยเบื่อครับ ...อร่อยมาก..บรรยากาศเยี่ยมไม่ต้องห่วง
แถยนี้ ต้องมานะครับ ไม่ผิดหวังเลย เจ้าของก็อัธยาศัยดีมากเลยครับ..ผมทานประจำเป็นเวลานานมาแล้วครับ
คุณภาพ ไม่เคยเปลี่ยนเลยครับ...สุดยอด.....รองลงไปก็คงเป็น ร้านอาเล็กที่เข้าไปในสพานปลา ครับ
ถัดไปก็เป็นร้าน ทิพย์ครับ..เลือกๆกันดูนะครับ.....

Offline Dan

• ATT01/08
  • ขุนศึก 9 ทัพ
เคยไปหนนึงคับ บรรยากาศดี ทัวลงเยอะมาก
น่าไปตอนเย็นๆ

Offline footbalhero

• ประชาชน
    • ข่าวฟุตบอล
แถวนั้นอากาศดีมากครับแถมอาหารแถวๆนั้นก็อร่อยอีกด้วย

Offline skykiddy

• ประชาชน

Offline Zabarata

• ประชาชน
อร่อยมั้ยครับร้านนี้อะกำลังจะไปอยู่พอดีครับ