Author Topic: ไปดู หอพักหลัง การบินไทยมา  (Read 15223 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline dolphinangle

• ATT01/10
  • ประชาชน
พึ่ง ไปดูมา 2 ที่คับ  sts   กับ  ชื่ออารายม่ายรู้อะคับ  จำไม่ได้ ที่ราคา  5000

มีพี่ที่เรียน att  แนะนำ มุกดา มาอะคับ  แต่ไม่รู้ว่ามันอยู่ตรงไหน   พี่ๆช่วยแนะนำหน่อยคับ

แล้ว ก็  เดียวจะลองไปดูที่  vip   ถ้าต้องจอดรถ  ที่ไหนจะคุ้มสุดอะคับ  บางที่เก็บค่าจอดตั้ง 500 อะ

อย่างแพง E08 E08

Offline GForce

• ATT01/08
  • เสนาบดีผู้ยิ่งใหญ่
VIP ไกลไปนะครับ แล้วตึกข้างๆ ก็ดูไม่ค่อย work ด้วย เอาที่เดินไปได้ดีกว่ามั้ยครับ
ปล. ตอนเช้าเดินทะลุบัวสุวรรณไม่ได้นะครับ ได้เฉพาะตอนเที่ยง

Offline patrick

• ATT02/09
  • ประชาชน
ตอนเรียน ATT เคยพักอยู่ที่ greeny place apartment ซ.16(โชคชัย-ร่วมมิตร) คับ แต่ต้องขับรถไปมาทะลุซอยข้างหลัง อาหารการกินดี สภาพแวดล้อมดี ดูดีสุดในซอยเลย (แต่ราคาอาจจะแพงสุดในซอย) ตอนอยู่ก็ 6500 ค่าไฟยูนิตละ 6 บาท ค่าน้ำเหมา 200 บาท

Offline DuraSail

• จิตใจของฉันแข็งแกร่งดั่ง
  • ATT01/08
  • ราชาเทวะ
อยู่คอนโด เซ็นจูรี่ ปาร์คอ่ะ เดินไกลมากมาย แต่ห้องใหญ่ อยู่ 2 คนได้อ่ะ
เลือกห้องที่มี 2 ห้องนอนก็ได้นะ หมื่นนึงได้มั๊ง หาร 2 ก็มะแพง

greeny place 6500 เองเหรอคับ อืม น่าอยู่แฮะ หาของกินง่ายดี ไม่อดอยาก

• ATT01/10
  • ประชาชน
แล้ว พี่ๆๆรู้จัก หอพัก มุกดามั้ยคับ

คือ มีพี่แนะนำมา  แต่ผมเคยไปหาแล้วอะคับ ไม่เจอเลย

Offline GForce

• ATT01/08
  • เสนาบดีผู้ยิ่งใหญ่
green place ก็ดีคับ เปิดใหม่ด้วย

Offline DuraSail

• จิตใจของฉันแข็งแกร่งดั่ง
  • ATT01/08
  • ราชาเทวะ
มุกดาใช่หอสีชมพูป่าวหว่า
ตรงข้ามกับตลาดลุงเพิ่มพอดีเลย

Offline oldjet

• ขุนศึก 9 ทัพ
มัยต้องไปหาหอพักให้วุ่นวายละน้อง...หรือว่าเรียนหนักๆๆอยู่บ้านประหยัดเงินกว่า E37 E37

Offline aekkung

• ATT01/08
  • ราชาเทวะ
  • Together we fly
    • My Page @ Google
มุกดาใช่หอสีชมพูป่าวหว่า
ตรงข้ามกับตลาดลุงเพิ่มพอดีเลย

นั่นมัน ไทยเรซิเดนซ์เฟ้ย

• ATT01/10
  • ประชาชน
อิอิ  ผมได้ ซ.16 แล้วคับ  ม่ายรู้ว่า ขับมาตอนเช้าจะมีที่จอดมั้ยเนี่ย E46