Author Topic: Happy Halloween Day!  (Read 9356 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Kapom

• ประชาชน
 O30 ขอแนะนำตัวก่อนนะครับ เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ตั้งแต่รู้จักและติดตามเว็บสักนิดมานานพอสมควร แต่ไม่มีโอกาสแนะนำตัวสักที ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะครับ  O18
ขอโทษที่ตั้งกระทู้ไม่เกี่ยวกันเลย  O29 แต่สำหรับผม วันนี่้เป็นวันเกิดผมเอง  O02

Offline ftr_toulouse

• ATT01/08
  • นักรบ
ไปเที่ยวไหน  ก็ระวังๆ กันหน่อยนะคับ   E18

Offline B777-200ER

• ATT01/08
  • นักรบ
ไปเที่ยวไหน  ก็ระวังๆ กันหน่อยนะคับ   E18

บอกตัวเองมั้ย FP Toulouse!!!!

anyways HBD na krub :)

Offline DuraSail

• จิตใจของฉันแข็งแกร่งดั่ง
  • ATT01/08
  • ราชาเทวะ
ขออำภัยในการย้ายมาไว้ห้องนั่งเล่น

อืม HBD ด้วยคนขอรับ
วันนี้กลับมาจากสนามบิน โหย คนเที่ยวกันเยอะมากกกกกกก
ตรง RCA กับ รัชดา (ทางกลับบ้าน) รถติดโคตะระ เซ้งกันไปเลย
มีแต่พวกขี้เมา เฮ้อ อนิจจัง ทุกขัง O28

Offline panyoy

• เสนาบดีผู้ยิ่งใหญ่
  • อากาเส ยนติอิทธิยา

มีแต่พวกขี้เมา เฮ้อ อนิจจัง ทุกขัง O28
O27

Offline parman

• QP2007
  • ประชาชน
HBD เจ้าของกระทู้ครับ วันนี้วันดีครับ น้องสาวผมแต่งงานวันนี้เหมือนกัน

Offline Kapom

• ประชาชน
ขอโทษที่หายไปซะนาน ไม่ได้ทักทายและขอบคุณพวกพี่ๆเพื่อนๆ ที่ตอบกระทู้นี้ แต่ก็แอบดีใจที่คนเข้ามาอ่านสี่ร้อยกว่าครั้ง E47 ไม่เลวแฮะ!