Author Topic: Internet โรงแรง Centara อุดรธานี (เจริญศรี แกรนด์)  (Read 10779 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline DuraSail

• จิตใจของฉันแข็งแกร่งดั่ง
  • ATT01/08
  • ราชาเทวะ
มีเหตุให้ต้องใช้งานครับ เลยเข้าไปถามที่ Information ได้ความว่า
ราคาอินเตอร์เน็ทที่โรงแรมนี้แพงจัดๆ
30 นาที 214 บาท
60 นาที 321 บาท
24 ชม. 642 บาท
 E39

บ้าไปแล้ว

เลยเดินหาร้านเน็ทแถวๆนั้นคับ
ก้ไปเจอร้านนึง เดินออกจากหน้าโรงแรม เลี้ยวขวาไปทางสี่แยก
ถึงไปแดงเลี้ยวซ้าย ร้านอยู่ขวามือ ชื่อ MT coffee คับ
ถูกหน่อย 1 ชม 30 บาท มีเครื่องให้เสร็จสรรพ หรือจะเอาเครื่องไปเองก็ได้

ถ้าเอาเครื่องไปเอง + กินกาแฟ ดื่นนม พี่(สาว)เค้า ก็ 1 ชม 10 บาทคับ E30
ปล. เค้กช็อคโกแลต โอเค แต่นมขาวเย็น มันข้นๆไงไม่รู้อ่ะ)
ร้านนี้ปิด 6 โมงเย็นนะ เปิดกี่โมงไม่แน่ใจ

(ถ้าใช้เครื่องเค้า ยังไงก็ 30 อ่ะ เซ็ง เรย)
« Last Edit: 11 January 2010, 16:46:51 +07 by DuraSail »

Offline ViNcEnT

• ATT01/08
  • เสนาบดีผู้ยิ่งใหญ่
centara นี่มันมีหลายจังหวัดนิ

Offline Zeus

• ATT01/08
  • เสนาบดีผู้ยิ่งใหญ่

• ATT01/08
  • ราชาเทวะ
มีอีกที่นึงคับ เดินไปทางแยกไปแดง (ออกมาแล้วเลี้ยวขวา) ถึงแยกเลี้ยวขวา เดินไปเรื่อยๆ
ด้านขวามีร้านการ์ตูน ร้านนี้มีอินเตอร์เน็ทให้เล้นอ่ะคับ 15 บาท ต่อ ชม ถูกกว่าร้านกาแฟ แต่มันดูสกปรกหน่อยอ่ะคับ

• ATT01/08
  • ราชาเทวะ
ปัจจุบันมีให้ใช้ฟรีแล้วจ้า ขอ Account ได้ที่เคาร์เตอร์คับ