Author Topic: อยากดู Thunderbird Show อ่า  (Read 6725 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline DuraSail

• จิตใจของฉันแข็งแกร่งดั่ง
  • Moderator
  • ราชาเทวะ
ไม่ได้ไปอ่า พอดีไม่ว่าง
ใครไปมาบ้าง ถ่าย VDO มาป่าว
เอาไฟล์ VDO ไปโพสต์ที่ Youtube หรือเว็บอื่นๆ แล้วเอาลิงค์มาแปะได้แล้วนะคร้าบ
(อิอิ โปรโมท ฟังก์ชันใหม่ของเว็บไปใยนตัวซะเลย O28)

Offline Athrun

• ขุนศึก 9 ทัพ
ผมมีครับทั้งวันซ้อมและวันจริง แต่เนื่องจากติดขัดปัญหาบางประการผมเลยส่งรายละเอียดไปทาง messages ของพี่ DuraSail แล้วนะครับ

- นักบิน 303-

Offline Zeus

• ATT01/08
  • เสนาบดีผู้ยิ่งใหญ่
วันนั้น flight บ่ายผู้โดยสารมา check-inไม่ทันเพียบเลย เจอรถติดเข้าไป

Offline ftr_toulouse

• ATT01/08
  • นักรบ
วันนั้นไปแล้ว   นัดกะหนุ่ม ๆ  734 ไว้ 3 คน....  แต่ว่าพลาดซะละ  รถติดยาวบนโทลเวย์เลย...   คนจอดซ้ายกันให้ยาวเลย   แต่ก็ดีนะ  เลยไปขอ กะบะ แถวนั้นปีนดูด้วย..  โดยรวมดีคับ.. ( ร้อนดี )   O16

Offline SprinterGT

• ATT02/08
  • UniquePerformance Factory
กลับไปดูบนดาดฟ้า airport sweet กับ Off มาครับ แจ่มชัดมาก ผ่านทุกลำ  E25

Offline omskygangster

• ATT01/08
ไปยืนดูบนดาดฟ้าอาคารรักคุณเท่าฟ้ามา ชัดแจ๋ว  E47

ปล.แดดร้อนซ้าดดด  O28