บ้านทั่วไป "สักนิด" > วิธีการใช้งานบอร์ด

วิธีเลือกให้กลับมาหน้ากระทู้โดยอัตโนมัติ หลังจากที่เรา Reply

(1/1)

peng_117:
มันเป็นความชอบส่วนบุคคลน่ะครับ ผมเลยไม่สามารถตั้งค่าให้เป็นเหมือนกันทุกคนได้
ถ้าใครอยากให้ พอหลังจากที่เรากด Post ไปแล้ว หน้าเว็บกลับมาที่กระทู้ที่เรา Post ไปเมื่อสักครู่ ให้ไปเลือกที่ช่องนี้ครับ

Profile -> Look and Layout Preferences -> Return to topics after posting by default

panyoy:
จิงๆน่าจะทำให้กลับมาเองนะ
แบบว่ากดแล้วขึ้นหน้าอีกหน้าอะ
ถ้าจะดูหน้าที่โพสก็คลิ้กลิ้งค์

omskygangster:
บอกแล้วให้ทำ  O12

peng_117:
มันทำไม่เป็นนี่นา เลือกเอาเองจิ

Navigation

[0] Message Index

Go to full version