Author Topic: ต้องการอะไรเพิ่มเติม บอกด่วน  (Read 9635 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Admin

• Administrator
  • ขุนศึก 9 ทัพ
ฉลองครบรอบ 1 ปี สักนิด ดอทคอม
และประกอบกับการเริ่มเห็นแสงสว่างที่ปลายอุโมงค์ว่าจะได้เบสในอีกซัก 2 เดือน
ทาง Admin จึงเริ่มมีความคิดที่จะปรับปรุงเว็ปไซต์ สักนิด ดอทคอม เว็ปเพื่อคนมีปีกของเราให้ดูดี มีประโยชน์มากขึ้น

จึงต้องการข้อมูลครับ ใครมีความคิดอะไรดีๆ อยากเพิ่ม/ลด ตรงส่วนไหน สมัครสมาชิกยากไปไหม?
ต้องการข้อมูลด้านการบิน ข่าวอากาศ (กดหาที่เมนูซ้ายมือดูสิ) Search ข้อมูลไม่เจอ บลาๆๆๆๆ
แนะนำได้เลยครับ

ถ้ามีตัวอย่างเว็ป เอาลิงค์มาแปะไว้ได้เลย เดี๋ยวกดตามไปดู

คาดว่ากระบวนการปรับปรุงครั้งใหญ๋ในรอบปีนี้ จะเสร็จสิ้นภายในสิ้นเดือน 31 ต.ค. 52 โน่นเลยครับ
เอาแบบว่านึกหน้าเว็ปเดิมไม่ออกเลยดีมะ เอิ๊กๆ (พูดไปงั้นแหล่ะ ทำไม่เป็นหรอก) E47

จริงๆอยากทำให้มีหน้าเว็ปด้วย แต่ก็กลัวว่าจะไม่มีเวลาอัพเดท ไม่มีเวลาเขียนบทความ
เพราะข้อดีของรูปแบบเดิม(เว็ปบอร์ด) แบบนี้ จะมีคนมาช่วยเขียนกระทู้กันหลายๆคน ใครก็ตั้งกระทู้ได้ ข้อมูลก็จะกัพเดทเร็วกว่า

Offline ViNcEnT

• ATT01/08
  • เสนาบดีผู้ยิ่งใหญ่
คิดไม่ออกว่ะว่ามีอะไรต้องปรับปรุง ก็เห็นดีอยู่แล้วหนิ O34 O34 O34

Offline Zeus

• ATT01/08
อืมมม  ที่เป็นอยู่ตอนนี้ก็ตรงประเด็นดีแล้วนะ เว็บบอร์ดข้อมูล แลกเปลี่ยนข่าวสารกัน แจ้งนัดหมาย
 O18

Offline Frontier

• "DO the best & give the rest to the GOD"
  • ATT01/08
  • ขุนศึก 9 ทัพ
search engine บางทีก็ใช้เเล้วหาข้อมูลที่ต้องการไม่ได้

Offline aekkung

• ATT01/08
  • ราชาเทวะ
  • Together we fly
    • My Page @ Google
ทำให้มัน post link พวก youtube ให้มันโชวร์ในเวบได้หน่อยดิ เห็น board ab6 มันทำได้นะ ใช้ SMF เหมือนกันแต่ version 1.1.8 อ่ะ

Offline panyoy

• อากาเส ยนติอิทธิยา
ทำให้มัน post link พวก youtube ให้มันโชวร์ในเวบได้หน่อยดิ เห็น board ab6 มันทำได้นะ ใช้ SMF เหมือนกันแต่ version 1.1.8 อ่ะ
ทำได้ครับ ต้องมีแน่คราวหน้า ไม่งั้น... O28

Offline DuraSail

• จิตใจของฉันแข็งแกร่งดั่ง
  • Moderator
  • ราชาเทวะ

เค้าอัพเป็น 1.1.8 แล้วเหรอเนี่ย เดี๋ยวเราต้องแซงเป็น 1.1.9 ซะเลย อิอิ

คราวหน้ามีแน่คร้าบ อัพโหลด VDO อ่า

Offline job_tolip

• นักรบ
  • **
เอาความรู้มาแปะบ่อยๆก็ดีนะครับ O28

Offline AP79

• ทหารเลว
  • *
ดีมากเลยครับ...ขอบขอกราบพระคุณพี่ๆที่จัดทำเวปนี้ขึ้นมา..เพราะการที่จะทำเวบต้องมีใจรักและมีความเสียสละเป็นอย่างสูงประกอบกับการมีจิตสำนึกที่ดีที่จะให้ประโยชน์ต่อสังคมโดยไม่หวังผลตอบแทน...เพราะสมัยนี้หาคนอย่างพี่ๆค่อนข้างจะยากขึ้นทุกที..มีแต่คนเอาเปรียบลงทุนอะไรหวังแต่จะต้องได้สิ่งตอบแทนกลับมาโดยไม่สนใจความเดือดร้อนของผู้ที่ถูกผลของการกระทำ..โทษทีครับที่มีบ่นเล็กน้อย...ก้อขอเป็นกำลังใจให้พี่ๆทุกคนที่มีส่วนร่วมในการจัดทำเวบนี้นะครับและก้อขอส่งกำลังใจให้พี่ๆได้เบสเร็วๆนะครับ Take it eazy ครับ

Offline DuraSail

• จิตใจของฉันแข็งแกร่งดั่ง
  • Moderator
  • ราชาเทวะ
ทดสอบระบบคร้าบ ไม่ต้องตกใจ!!!!!!!!! Hello Test