Author Topic: Student Pilot 2009  (Read 38402 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

a.bug

• Guest
O02 รับช้าถือเป็นข่าวดีสำหรับผมครับ E30
ดีสำหรับผมด้วยเหมือนกัน E18

Offline MiMo0287

• ประชาชน
 ผมเป็นสมาชิกใหม่ที่ติดตามข่าวสารจากเวบนี้มาระยะหนึ่งเเล้วครับ  O08 ผมอยากขอข้อมูลครับ ที่ทราบมา หากการบินไทยเปิดรับ SP ปลายปี 09 (Nov) กระบวนการสอบต่าง ๆ อาจจะคาบเกี่ยวกับปี 2010 หากเป็นอย่างนี้ กลุ่มของคนที่โดนเเบนจากปี 2007 จะมีสิทธิ์เข้าสอบไหมอ่ะครับ รบกวนพวกพี่ ๆ เเนะนำหน่อยนะครับ  O35 MiMo

Offline Zeus

• ATT01/08
  • เสนาบดีผู้ยิ่งใหญ่
แนะนำว่าโทรไปถามแผนกที่เกี่ยวข้องกับการคัดเลือกบุคคลากรเลยดีกว่ามั้งครับ
น่าจะให้คำตอบที่ชัดเจนได้มากกว่านะ

Offline panyoy

• เสนาบดีผู้ยิ่งใหญ่
  • อากาเส ยนติอิทธิยา
แนะนำว่าโทรไปถามแผนกที่เกี่ยวข้องกับการคัดเลือกบุคคลากรเลยดีกว่ามั้งครับ
น่าจะให้คำตอบที่ชัดเจนได้มากกว่านะ
ติดต่อที่นี่เลยครับ

Offline MiMo0287

• ประชาชน
ขอบคุณครับ ลอง link  O07 เเล้ว

Offline sodasado

• นักรบ
  • **
รอต่อไป...