Author Topic: การเรียนทุนส่วนตัว..  (Read 22111 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline EzG

• ประชาชน
คือ ผมอยากทราบว่า ถ้าผมจะเรียนนักบินโดยใช้ทุนส่วนตัว เพราะไม่อยากรอเค้าเปิด SP แล้ว อยากทราบว่า จะดีไหมครับ และจบมาจะมีงานทำชัวร์ๆ ไหมครับ แล้วช่วยแนะนำด้วยครับว่าที่ไหนดีๆ บ้างครับ

ขอบคุณครับ

Offline tonyton

• ประชาชน