Author Topic: ขอเป็นสมาชิกด้วยคนครับ(",)  (Read 8589 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline tonyton

• ประชาชน
สวัสดีครับบบ พี่ๆเพื่อนทุกคน ผมก้อเป็นอีกคนที่มีความตั้งใจอยากเป็นนักบินครับ ขอคำชี้แนะจากทุกๆคนนะครับ เช้านี้ผมเจอข่าวอันนึง ถึงกับตะลึงเลยครับ เรื่อง A380 ครับ O23 http://www.ryt9.com/s/psum/589862/
แต่ขอให้ กบท ผ่านEconomic crisis ไปด้วยดีนะครับบบบบบ เอาใจช่วยพี่ๆนักบินทุกท่านครับ

Offline ftr_toulouse

• ATT01/08
  • นักรบ
ยินดีต้อนรับคร๊าบบบบ...     - นักบิน 305-

Offline panyoy

• เสนาบดีผู้ยิ่งใหญ่
  • อากาเส ยนติอิทธิยา
ยินดีต้อนรับครับ

ขอบคุณสำหรับกำลังใจค้าบ E08

• ประชาชน
ช่วงนี้ อากาศไม่ค่อยดีนะครับ
พี่ๆSaknid TG บิน Fleet ไหนกันบ้างครับบบ
อยากให้ กบท เปิดsp เร็วๆจัง 

Offline AP79

• ทหารเลว
  • *
พี่เขาบอกว่าอยู่ใต้ฟ้ากลัวอะไรกะฝน...เตรียมตัวไว้เยอะๆครับอ่านในกระทู้เก่าๆ..พอถึงเวลาจะได้ไม่ต้องอ่านมากครับ... O08 O08

• ประชาชน
 O36ขอบคุณมากครับ คุน AP79
ผมเกือบจะเป็นรุ่นน้องคุณละครับ พอดีติดอะไรหลายๆอย่าง คงเปน AP81 อะคับ
ช่วงนี้บินระวัง หน่อยนะครับ อากาศไม่ค่อยจาดี  E39 สู้ๆคับ

Offline Topaz

• ATT02/08
  • ขุนศึก 9 ทัพ
  • หากหมูบินได้ดั่งนก หมูจะบินไปหาหมูน้อย
อากาศไม่ดีจิงๆ บิน3วัน go around ไป 2 E47

Offline SprinterGT

• ATT02/08
  • เสนาบดีผู้ยิ่งใหญ่
  • UniquePerformance Factory
อากาศไม่ดีจิงๆ บิน3วัน go around ไป 2 E47

ไปไหนมาว่ะคับ ติ๊บ.........  O35 บ่อยจัง

เจอแต่ผู้โดยสาร เป็นหวัด H1N1 OD จะโทรมา off sched 15 วัน แต่ดันหนีมา เชียงใหม่ก่อนไม่งั้นอดบินยาวแน่

Offline DuraSail

• จิตใจของฉันแข็งแกร่งดั่ง
  • Moderator
  • ราชาเทวะ

E39 ทำไมเยอะจัง
ตั้งแต่บินมา ยังไม่เคย Go Around เลยอ่า

เค้าว่าคนที่เจอ ก็จะเจออยู่เรื่อยๆนิ รุ่นนี้เป็นน้องกระติ๊บนี่เอง อ่อ... O30

ไปไหนมาว่ะคับ ติ๊บ.........  O35 บ่อยจัง

เจอแต่ผู้โดยสาร เป็นหวัด H1N1 OD จะโทรมา off sched 15 วัน แต่ดันหนีมา เชียงใหม่ก่อนไม่งั้นอดบินยาวแน่

โดน Off เลยเหรอ จริงเด่ะ
แล้วหนีไงฟระ คือหยุดอยู่แล้ว ก็เลยออกไปเที่ยวเชียงใหม่อ่ะเหรอ?? O35