Author Topic: จริงหรือเท็จ เดี๋ยวก็คงรู้  (Read 7976 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline grid

• ขุนศึก 9 ทัพ
ตามลิงค์ข้างล่างไปอ่านเลยครับ หุหุ

http://thaimisc.pukpik.com/freewebboard/php/vreply.php?user=pcat&topic=3076

จริงก็ดี เท็จก็ไม่เป็นไร

Offline DuraSail

• จิตใจของฉันแข็งแกร่งดั่ง
  • Moderator
  • ราชาเทวะ
อ่านแล้ว อาจจะจริงก็ได้ครับ คือมีข่าวว่าการบินไทยจะเปิดสอนนักบิน หลักสูตร MPL ด้วยซิม 330 จริงๆครับ
แต่ที่เหลือ ที่ว่าจะรับ 15 คนมาทดลองนั้น ไม่ทราบรายละเอียดครับ

Offline earthwormz

• ATT02/08
  • เสนาบดีผู้ยิ่งใหญ่

Offline ViNcEnT

• ATT01/08
พี่หนอนคอนเฟิล์มหรอครับ

Offline Hakunamatata

• ATT01/08
อ่านแล้ว อาจจะจริงก็ได้ครับ คือมีข่าวว่าการบินไทยจะเปิดสอนนักบิน หลักสูตร MPL ด้วยซิม 330 จริงๆครับ
แต่ที่เหลือ ที่ว่าจะรับ 15 คนมาทดลองนั้น ไม่ทราบรายละเอียดครับ

15 คนที่ว่า คือ สอบได้แล้ว แต่ยังไม่ได้เรียนมิใช่หรือ?  E53

Offline earthwormz

• ATT02/08