Author Topic: มีสถาบันติว SP ที่ไหนเปิดสอนหลังเลิกงานบ้างครับ  (Read 3982 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline matsukab

• ประชาชน
มีสถาบันติว SP ที่ไหนเปิดสอนหลังเลิกงานบ้างครับ
ผมตั้งใจอยากเรียน รบกวนพี่ๆน้องน้องๆบอกแนวทาง หรือแนะนำอย่างไรดีสำหรับคนทำงานที่ไม่ได้หยุดวันเสาร์-อาทิตย์ครับ
ผมหยุดวัน พุธ-พฤหัส เลิกงาน 1700 ครับ

Offline Xsodiato

• ประชาชน
ผมก็กำลังมองหาอยู่เหมือนกันใครรู้ช่วยแนะนำหน่อยครับ

Offline nattung

• ประชาชน
รับติวค่ะ ลองปรึกษาก่อนได้นะคะ Line: nattung
« Last Edit: 10 August 2018, 10:08:05 +07 by nattung »

Offline sully_academy

• ประชาชน
แนะนำลองติดต่อสอบถาม line @ : @sully2017 ดูนะครับ มีรับติวเป็นกลุ่มเล็ก หรือติวเดี่ยว ช่วงหลังเลิกงานได้ครับ