Author Topic: เรื่องของ TAA Resume รอบสัมภาษณ์  (Read 4986 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline mummielhao

• ประชาชน
หลังจากประกาศผลว่าผ่านแล้ว TAA จะให้เรากรอกแบบฟอร์มและทำการ Apply ที่เว็บไซต์สมัครงาน แล้วส่วนของ Resume ที่เราต้องอัพโหลดขึ้นไปนี่คือเราต้องเขียนขึ้นมาใหม่เองเลยใช่ไหมครับ  E53 ขอบคุณครับ

Offline stuish

• ประชาชน
ใช่ครับ เป็น Resume ที่เคยใช้สมัครงานทั่วไปเลยครับ หากยังไม่มีก็เขียนขึ้นมาใหม่ครับ

เชื่อผม ผมโทรถามมาแล้วครับ  O29

Offline mummielhao

• ประชาชน
โอ้ว ขอบคุณมากครับ กะว่าจะโทรไปถามเร็วๆ นี้พอดี  O18

Offline karnkung

• ประชาชน
อยากรู้ว่าคนที่ผ่านรอบแรก ทำกันไปแต่ละพาทกี่ข้อกันบ้างครับ จะได้เป็นแนวในการฝึกซ้อม