Author Topic: SP TAA 2018  (Read 7023 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline smiler23

• ประชาชน
สอบถามผู้ที่สมัครสอบ SP TAA 2018 ค่ะมีใครขึ้นว่าใบสมัครไม่สมบูรณ์บ้างคะ

ขอบคุณค่ะ
« Last Edit: 06 July 2018, 08:12:53 +07 by smiler23 »

Offline Tae128

• ประชาชน
สมัครสอบไปเหมือนกันครับ แต่หาวันสอบไม่เจอ นี่เค้าจะประกาศทีหลัง หรือ ผมหาไม่เจอเองก็ไม่รู้ครับเนี่ย  - สอบนักบิน 306-

Offline nogoitems

• ประชาชน
สมัครสอบไปเหมือนกันครับ แต่หาวันสอบไม่เจอ นี่เค้าจะประกาศทีหลัง หรือ ผมหาไม่เจอเองก็ไม่รู้ครับเนี่ย  - สอบนักบิน 306-

วันพุธที่ 25 jul 2018 ครับ
อิงจาก PDF ที่โหลดตอนแรกของการสมัครใน เว็บ

Offline smiler23

• ประชาชน

อิงจาก PDF ที่โหลดตอนแรกของการสมัครใน เว็บ

ประกาศวันแล้วแต่ยังไม่ได้ประกาศเวลาใช่ไหมคะ

Offline nogoitems

• ประชาชน

ประกาศวันแล้วแต่ยังไม่ได้ประกาศเวลาใช่ไหมคะ

เวลาและที่นั่งน่าจะมาหลังวันที่18นะครับ:)

Offline mncup

• ประชาชน
บัตรประจำตัวสอบที่ในคู่มือบอกว่าจะปริ้นได้ตั้งแต่วันที่ 18 เป็นต้นไป ตั้งแต่เช้ายังไม่เห็นมีขึ้นให้ปริ้นเลยครับ หรือผมหาไม่เจอหว่า  - นักบิน 305-

Offline tatatata

• ประชาชน
พิมพ์ได้แล้วนะครับ ในหัวข้อ ตำแหน่งที่สมัครไว้ ครับ

Offline mncup

• ประชาชน
พิมพ์ได้แล้วนะครับ ในหัวข้อ ตำแหน่งที่สมัครไว้ ครับ

อ่อ เจอและครับ ขอบคุณครับ