Author Topic: เรียนบินกับ Thai Inter Flying ดีไหมครับ  (Read 6307 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Earth

• ประชาชน
สนใจเรียน CPL กับที่นี่ครับ พยายามหาข้อมูลแต่แทบไม่เจอคนพูดถึงใน internet เลยครับ อยากทราบว่าสถาบันนี้เป็นอย่างไรบ้าง น่าเชื่อถือหรือไม่ครับ ส่วนที่เลือกสถาบันนี้ เพราะเป็นที่เดียวที่ทำงานไปด้วยเรียนไปด้วยได้ครับ ขอขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบครับ

Offline Teelit

• ประชาชน
ที่ทำงานไปด้วยเรียนไปด้วยก็มีหลายแห่งนะครับ อย่างในกทม.เอง BAC ก็ได้เหมือนกัน เพื่อนๆ บางคนก็เรียนตั้ง 2 ปีกว่าจะจบเพราะเรียนไปด้วย