Author Topic: ใครรู้จักที่ติว SP หรือการบินแถว ม. เกษตรไหมคร้าบ  (Read 4058 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline infernoxcho

• ประชาชน
 คิอเรากำลังจะเตรียมตัวสอบนักบินในไม่ช้าครับ แล้วพอดีผมอยู่แถวเกษตรแต่หาไม่เจอครับแต่เคยอ่านเจอครับว่ามันมี ใครรู้บอกผมหน่อยนะคร้าบบบบบ O05

Offline Teelit

• ประชาชน
พี่โจ้ไงครับ อยู่ตรงสถาบันกวดวิชาติด tops supermarket เกษตรเลย

Offline sully_academy

• ประชาชน
พวกพี่ยินดีให้คำปรึกษาครับ จากพี่ๆ Sully
พี่จะเสริมให้ในจุดที่น้องขาด ลองสอบถามผ่าน Line @ : @sully2017 นะครับ
พวกพี่เพิ่งจัดกิจกรรมติว Aptitude Test ฟรีให้กับน้องๆ ไปเมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมา
สถานที่อยู่ตรงแถวเกษตรครับ พหลโยธิน ถ้ายังไงลองติดต่อสอบถามรายละเอียดก่อนได้ครับ