Author Topic: ต่อไปใช้บอร์ดนี้นัดเตะบอลกันนะครับ  (Read 18730 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline panyoy

• Moderator
  • เสนาบดีผู้ยิ่งใหญ่
  • อากาเส ยนติอิทธิยา
ต่อไปเราจะใช้บอร์ดนี้นัดเตะบอลกันนะครับ
ตอนนี้สมาชิกเริ่มเยอะแล้ว
เตะกันวันพฤ(11)ที่ผ่านมามากันยี่สิบกว่าคน
เงินเหลือ340บาททบเป็นค่าน้ำครั้งหน้าละกัน

ตั้งใจจะให้โหวตกันก่อนนะครับ ว่าจะเตะกันวันไหนดี
เอาช่วงสิบวันละกัน
แล้วค่อยนัดกันอีกที
ให้ผมเป็นคนนัดATT0108
0208เป็นsarapochay
0308เป็นhellopor
โดยให้สิทธิสมาชิกดังกล่าวในการเป็นmodนะครับ

Offline DuraSail

• จิตใจของฉันแข็งแกร่งดั่ง
  • ATT01/08
  • ราชาเทวะ
เอ ตอนนี้เกสต์ หรือคนที่ไม่ได้ล็อกอินจะเข้ามาดูบอร์ดนี้ไม่ได้นะคับ

จะให้เข้ามาได้ด้วยไหม เผื่อคนใหม่ๆ อยากไปด้วย E53

Offline hellopor

• Moderator
  • ทหารเลว
ด้วยความยินดีครับ
เดือนนี้ทำงานนับวันได้เลย ผมออกจากบ้านห้าครั้งครับ

Offline job_tolip

• นักรบ
  • **
ซักวันคงจะมีโอกาสได้ไปเตะด้วยนะครับ อิอิ O29

• Moderator
เอ ตอนนี้เกสต์ หรือคนที่ไม่ได้ล็อกอินจะเข้ามาดูบอร์ดนี้ไม่ได้นะคับ

จะให้เข้ามาได้ด้วยไหม เผื่อคนใหม่ๆ อยากไปด้วย E53
แล้วแต่ลูกพี่เลยครับ O18
ด้วยความยินดีครับ
เดือนนี้ทำงานนับวันได้เลย ผมออกจากบ้านห้าครั้งครับ
นัดวันแล้วมาเล่นกันนะคร้าบ
ซักวันคงจะมีโอกาสได้ไปเตะด้วยนะครับ อิอิ O29
มาเลยครับนัดหน้า E37

Offline Mew Helix

• นักรบ
  • **
เสียดาย แมตช์ที่แล้วไม่ได้ไปอ่ะครับ ติดธุระพอดีเลย แต่แมตช์หน้ารับรองต้องไปแตะกับพวกพี่ๆให้ได้ครับ อิอิ

• Moderator
เสียดาย แมตช์ที่แล้วไม่ได้ไปอ่ะครับ ติดธุระพอดีเลย แต่แมตช์หน้ารับรองต้องไปแตะกับพวกพี่ๆให้ได้ครับ อิอิ
ตอนนี้โหวตกัน24กับ25ครับ  E37

Offline coconuthow

• ATT02/10
  • นักรบ
  • Whisper words of wisdom, let it be...
ช่วงนี้ไม่มีนัดเตะบอลกันแล้วเหรอครับเนี่ย O07

• Moderator
ช่วงนี้ไม่มีนัดเตะบอลกันแล้วเหรอครับเนี่ย O07
เตะบ้างจ้า แต่ไม่ได้ใช้บอร์ดนัดอะ สนใจคุยกันหลังไมค์เด้อ

Offline coconuthow

• ATT02/10
  • นักรบ
  • Whisper words of wisdom, let it be...
เด๋วผมกำลังจะไปเป็นน้องใหม่ที่้การบินไทยวันที่ 2 สิงหาครับ  รุ่นATT 02/10 เห็นรุ่น ATT 01/10 เค้าบอกมาว่านัดมีเตะบอลรับน้องตอนเข้าไปเรียนด้วยอ่ะครับ  SOC1

• Moderator
ถูกจ้า มักจะมีเตะบอลรับน้อง แต่พี่ยังไม่รู้นะวันนั้นจะมีป่าว

Offline teptawat

• ATT02/08
  • นักรบ
ว่างตั้งแต่ 26 เป็นต้นไปจนถึงวันที่ 2 เลยว่ะเต้ย จัดดิ ไม่ได้เตะบอลมาเดือนนึงแล้วเนี่ย SOC2 SOC1