Poll

สวัสดีครับ อยากจะขอสอบถามพี่ๆท่านที่ทำเลสิกมาแล้วตรวจของ ทอ. ผ่าน ว่าการ class one ของ ทอ. มีการต

.
0 (0%)
.
0 (0%)

Total Members Voted: 0

Author Topic: ตรวจ class one ของ ทอ. มี ตรวจ glare test เหมือนกับของ รพ. กทม. ไหมครับ  (Read 5258 times)

0 Members and 2 Guests are viewing this topic.

Offline Supachart

• ประชาชน
สวัสดีครับ อยากจะขอสอบถามพี่ๆท่านที่ทำเลสิกมาแล้วตรวจของ ทอ. ผ่าน ว่าการ class one ของ ทอ. มีการตรวจglare เหมือนของที่ รพ. กทม. ไหมครับ

Offline Teach

• ประชาชน
อยากสอบถามเพิ่มเติม มีเบอร์ให้ติดต่อกลับมีั้ยค่ะ

Offline sully_academy

• ประชาชน
มีการตรวจ glare test ครับ สำหรับผู้ที่ทำเลสิกมา ถ้าอยากรู้เรื่องการสอบนักบิน หรือเรื่องอื่นๆ
ลองสอบถามผ่าน Line @ : @sully2017 นะครับ