บ้านแห่งการบิน > ห้องการบิน การบินไทย, ThaiSmile:), Nok Air

กลุ่มใหม่ เตรียมตัว SP2018

(1/33) > >>

RT:
อยากจะสร้างกลุ่ม Line, Face เพื่อเตรียมตัวสอบกันยาว ๆ สำหรับปีหน้า 2018 รวมไปถึง สายการบินไทยไลอ้อนแอร์ที่อาจจะเปิดรับ SP เร็วๆ นี้

หากเพื่อน ๆ พี่ ๆ นักบิน หรือใครก็ตามที่ประสบการณ์สำหรับการสอบ อยากช่วยแนะนำ คนที่มีฝันเดียวกัน จะยินดีเป็นอย่างยิ่งครับ

ความตั้งใจของกลุ่มนี้ คือ อยากให้เป็นเพียงแค่กลุ่มเล็ก ๆ เพื่อช่วยกันผลักดันไปด้วยกัน ไม่อยากให้ไฟของคที่เจอกับความผิดหวังมา ต้องมอดดับลง

ูู

saranghe:
อยากเข้าร่วมด้วยจังครับ เพิ่งตกรอบโปรมาหมาดๆเลย 555555
เหมือนจะยังเตรียมตัวไม่ดีพอ ไม่ค่อยได้หาแนวอ่านเท่าไหร่เลย

fanbingbing:
/

nokia3310:
ขอร่วมกลุ่มด้วยครับ
ID : nhoon10

Julaquille:
รบกวนด้วยนะครับ

ID : Balzarettize

เราจะลุยไปด้วยกัน ฮึบ!!

E37 E37 E37

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

Go to full version