Author Topic: **QP** อยากทราบว่ามีช่องทางไหน ที่จะทราบข่าวการรับสมัครงานของ QP บ้างไหมครับ  (Read 5391 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline pilotguide

• ราชาเทวะ
ตามเพจของแผนกเทรนนิ่งของสายการบินต่างๆ หรือเวปไซค์สายการบิน ถ้าเป็นเฟสบุคจะมีเพจ thai aviation career กับ บันทึกไม่ลับของคนขับเครื่องบิน ที่อัพเดทบ่อยๆ

Offline Rameoz

• สโบเบทออนไลน์24
  • ประชาชน
นั้นซิครับ ใครรู้ช่วยบอกหน่อยครับว่ามีช่องทางไหนบ้างที่จะทราบข่าวการรับสมัครงานของ QP ได้บ้าง

Offline sourcupcake

• ประชาชน
ติดตาม ตามพวกเพจ สายการบินเลยครับ ปกติเค้าจะประกาศผ่านหน้าเพจเป็นประจำอยู่แล้ว หรือไม่ก็เปิดเว็บสายการบินเช็คบ่อยๆ อย่างของการบินไทย ก็ tgpilotrecruitment.com