บ้านทั่วไป "สักนิด" > นักบินกับสุขภาพ

ค่า Chresterol สูง(สอบ Student Pilot)

(1/1)

qwerty12:
อยากสอบถามพี่ๆ ที่เคยสอบ Student  Pilot ของบางกอกเเอร์รอบตรวจร่างกาย ว่าถ้าค่าคลอเลสเตอรอลรวมสูง - นักบิน 309- นี่โอกาสผ่านจะยังมีอยู่ไหมครับ สายการบินเขาซีเรียสกับค่าคลอเลสเตอรอลมากไหมครับ อยากรู้มากเลยครับ

DuraSail:
นักบินที่บินแล้วจริงๆก็มีคลอเลสฯสูงกันหลายคนนะครับ ก็ผ่านได้ทุกปี ถ้าไม่ได้สูงมากจนน่ากลัว พี่ว่าไม่น่ามีปัญหานะครับ

dimbyalight:
เหมือนผมเลยครับ ค่าคอลเลสเตอรอลเกินเกณฑ์

Navigation

[0] Message Index

Go to full version