Author Topic: ปี2560 มีสายการบินไหนที่มีแนวโน้มจะเปิดสอบSPบ้างคับ  (Read 7526 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline kopower100

• ประชาชน
ปี2560 มีสายการบินไหนที่มีแนวโน้มจะเปิดสอบSPบ้างคับ และแนวโน้มความต้องการรับSPในปี2560ของแต่ละสายการบินเป็นอย่างไรบ้างคับ

Offline pilotguide

• ราชาเทวะ
นกแอร์มาใหม่แน่นอน TGรับผู้หญฺิงแว่วมาแล้วครับ

Offline shayne.schick

• Someday, I'll fly.
  • ประชาชน
นกแอร์มาใหม่แน่นอน TGรับผู้หญฺิงแว่วมาแล้วครับ
TG จะเปิดรับในช่วงไหนพอจะทราบไหมครับ

Offline Rugapong

• ประชาชน
จากที่ไปสัมมนา PilotDNA มานะครับ ทาง TG แจ้งว่า น่าจะเปิดช่วง Q2 นะครับ

ขอให้โชดดีนะครับ ผมก็เตรียมตัวอยู่ :)

Offline shayne.schick

• Someday, I'll fly.
  • ประชาชน
จากที่ไปสัมมนา PilotDNA มานะครับ ทาง TG แจ้งว่า น่าจะเปิดช่วง Q2 นะครับ

ขอให้โชดดีนะครับ ผมก็เตรียมตัวอยู่ :)

ขอบคุณครับผม  O36