Author Topic: ขอสอบถามการสอบ Medical class1 ครับผม  (Read 4396 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline ninnin

• ประชาชน
สวัสดีครับ....ขอเข้าเรื่องเลยละกันนะครับ   เนื่องจาก ผมตรวจ Med1 จากของทาง รพ.กรุงเทพ เสร็จไป เมื่อช่วง กลางเดือน มค60   ผลปรากฎออกมาว่าไม่ผ่าน  ทีนี้  ผมสามารถสมัครสอบที่  ทอ. ได้เลยโดยที่ไม่ต้องรอ 6 เดือนรึเปล่าครับ ?????   เพราะเข้าใจว่า เป็นคนละสถาบันกัน  ใครพอทราบข้อมูลแนะนำทีนะครับผม    ขอบคุณมากๆครับ

Offline pilotguide

• ราชาเทวะ
สามารถสมัครสอบได้ครับ ไม่เกี่ยวกันแต่ต้องมีสายการบิน หรือโรงเรียนการบินส่งตัวไปนะครับ แต่คาดว่าระยะเวลาในการรอสอบน่าจะถึงปีหน้าครับ คิวยาวมากครับ

Offline ninnin

• ประชาชน