Author Topic: หากลุ่มพากันสอบ SP 2017 เพื่อเติมไฟให้กันจนได้บินครับ  (Read 3712 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Rugapong

• ประชาชน
คือผมชื่อ โอ๋ นะครับ ตอนนี้อายุ 25 จะ 26 แล้ว มีความฝันอยากเป็นนักบินมากครับ

แต่ด้วยความที่มีภาระหลายอย่าง จึงต้องทำงาน บางครั้งก็ลืมฝันไปบ้าง... ก็เลยอยากหาเพื่อนช่วยกันเติมไฟ

แชร์ข้อมูล หนังสือ ความรู้ หรือข่าวสารการเปิดรับนักบิน

พอดีผมเป็นเด็กศิลป์ เรียนบริหารครับ ตอนนี้มีแต่ใจที่พร้อม แต่สมองยังว่างอยู่

ถ้าไม่รังเกลียดก็พาผมเข้ากลุ่มหน่อยนะครับ อยากมีเพื่อนติว เพื่อนปรึกษาครับ

ID line: rugapong

ปล. จะเพื่อน พี่ หรือน้องก็ได้นะครับ