Author Topic: ผลการแข่งขัน PAR 3  (Read 17706 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline DuraSail

• จิตใจของฉันแข็งแกร่งดั่ง
  • ATT01/08
  • ราชาเทวะ
หลังจากที่เราได้เก็บตัวฟิตซ้อมกันเป็นเวลากว่า 4 เดือน ก็ถึงวันแข่งขันจริง
ที่ North Park Golf Club Par 3

โดยผู้ร่วมแข่งขันประกอบด้วย

เป๋ง หมูสนามจริง สิงห์สนามซ้อม
หมู เด็กปั้น
เอ็ด พัทเตอร์เทพ
โอ๊ค ผู้จัดการทีม
อาร์ม นักพากษ์
นิค 7 ขวบ

งานนี้แบ่งกัน 2 สาย
สายแรก(ทีม 1)นำทีมโดย นิค ตามมาด้วย เอ๊ด และ อาร์ม
ที่เหลือสาย 2

แข่งกันแบบรวม Score ใครได้มากกว่า เลี้ยงข้าว

โหย ดูจากตัวก็รู้แล้วว่าใครต้องเลี้ยง ไม่น่าเล๊ย แถมพอถามว่าทีม 1 จะต่อเท่าไหร่ มันบอกว่า "ไม่ต่อเลย" จ๊าก
เอาวะ สู้เว้ย!!!! E37 (สุดท้ายก็ยอมต่อให้ อิอิ)

ผมประเดิมหลุมแรก Shot แรกเลยครับ ปุ้ก!!! เบิร์ดสนั่น กลิ้งกลุ๊กๆๆๆ ไปจิ๊ดเดียวเอง ผู้จัดการทีมผมเอาติงก่ายหน้าผากทันที
หัวหน้าทีมทีม 1 ออกมาตีบ้าง ป้าบ สวยงาม (เริ่มรู้ตัวแล้วว่าวันนี้ต้องเสียตังค์ ความรู้สึกมันบอกไงไม่รู้อ่ะ)
ตีไปเรื่อยๆ ทุกคนก็เข้าฟอร์มเดิมที่ซ้อมมาได้กันหมด(ยกเว้นผม) ใครตีเบิร์ดก็ตีมันอย่างงั้นอ่ะ

-เด็กปั้นของเราตีป๊อกๆไปเรื่อย หลบน้ำออกซ้ายสุดๆ อ้อมไปตั้งไกลก็เอา ขอให้ไม่ตกเห๊อะ
-สักพักน้องนักพากย์เริ่มทำงานครับ พี่หมูต้องอย่างงี้ๆสิ เปิดหน้าไม้หน่อย อ่ะๆ พัทมาทางนี้แน่ อื่มมมมม เป็นแคดดี้เรอะ O31 แต่ฝีไม้ลายมือเนี่ย เด็ดจัด เป็นวันของมันจริงๆ (นี่ถ้าไม่ได้ไอ่นี่ ท่าทางทีม 1 จะแพ้แต้มต่อได้นา)
-ส่วนป๋าพัทเตอร์เทพของเราก็ตีเหล็กได้ดีจริงๆ 1 On ไปหลายหลุม แต่..... ราวๆ 4-5 พัทได้ เฮ้อ!! ดีนะ พี่แกพัทไม่ดี ไม่งั้นขาดกระจาย
-ไอ่ 7 ขวบนี่ แรกๆก็สวยทุก Shot เลยนะ แต่ไหงสุดท้ายปาเข้าไปที่โหล่ของทีมได้ไม่รู้ เค้ามีสะพานให้ข้ามก็ดั๊นตีไปอัด ก็เด้งลงน้ำสิคร้าบ
-หลังจากเห็นลีลาหัวหน้าทีมเข้าไปแล้ว ผู้จัดการของเราถึงกับเครียด บอกว่าคราวหน้าไม่เล่นกับเป๋งแล้ว เอิ๊กๆ ช่วยไม่ได้ ก็มันตีไม่ได้งิ
-ส่วนกระผม ป้าบๆๆๆ เบิร์ด Shot แรกตั้งแต่หลุม 1 ยัน 7  E47 ตีเห่ยสุดๆ ผิดหวังครับงานนี้ อัดอั้นใจมาก อยากไปไดรฟ์ต่อทันที จะได้ไปเป็นสิงห์ต่อ  E47

ตีเสร็จก็ไปกินกันต่อที่เซ็นลาดเหมือนเดิม เอาแค่ ฮะจิบังไปละกัน ใครกินเกิน 1 จาน ต้องจ่ายเองอีกต่างหาก เอิ๊กๆ งานนี้ผมไม่ได้ออกกฎนา ไม่เกี่ยวๆ

โฉมหน้าผู้ชนะ

(คนขวาสุดมันน่า O37 เน๊อะ ว่ามั๊ย??)

โฉมหน้าผู้แพ้
« Last Edit: 10 October 2008, 16:27:33 +07 by DuraSail »

Offline omskygangster

• ATT01/08
  • เสนาบดีผู้ยิ่งใหญ่
กร๊ากกกกก กั๊กกกกกกกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ   O30

หน้าตา คนชนะ กะ คนแพ้ นี่มันช่าง.....  E06

Offline ViNcEnT

• ATT01/08
อ้าว แสดด คนครบหกพอดีเลยไม่ชวนกูใช่มะ อดแดกฟรีเลย O30

• ATT01/08
  • ราชาเทวะ
อ้าว แสดด คนครบหกพอดีเลยไม่ชวนกูใช่มะ อดแดกฟรีเลย O30

O07 ขอโต้ด คราวหน้านะ เตรียมเงินไปเลี้ยงกรูด้วยอ่ะ

Offline HarU

• Moderator
  • ขุนศึก 9 ทัพ
มาเร็วจิงๆเลย เรื่องแพ้ชนะเป็นเรื่องธรรมชาตินะเป๋ง หุหุ โอกาสหน้าเลี้ยงข้าวผมใหม่ได้  E18

Offline Oakie

• ATT01/08
  • ทหารเลว
Peng เอา Score ลงด้วย
Par 3 9หลุม
Eddy 41(+14)
Arm  41(+14)
Oak  42(+15)
Peng 43(+16)
Nick 45 (+18)
Moo ...... มันห้ามบอก eiei

Offline GForce

• ATT01/08
แพ้เพราะหมูสินะ E06

Offline SprinterGT

• ATT02/08
  • UniquePerformance Factory
อืมมม Par 3  9 หลุม  9*3 มันได้ 27 ป่าวคับ เอ....... รึคูณผิดว่ะ   O30

ล้อเล่นนะคับ อย่าคิดมากนาาาาาาาา  O08

• ATT01/08
  • ราชาเทวะ
อืมมม Par 3  9 หลุม  9*3 มันได้ 27 ป่าวคับ เอ....... รึคูณผิดว่ะ   O30

ล้อเล่นนะคับ อย่าคิดมากนาาาาาาาา  O08

คูณถูกและ นี่แหล่ะเหตุผลที่ยังไม่ไปสนามใหญ่ กลัวคนเค้ารุมด่า วันนี้ไปเล่นยังโดนแคดดี้เร่งซ้า...
ออกกัน 6 คน เต็มทีออฟเลย แถมยังรำกันนาน ซ้อมกันคนละ 3-4 ทีก่อนตีจริง (ช่วยไม่ได้ Feeling มันไม่ได้นี่นา)
ถ้าเป็นสนามใหญ่ท่าทางแคดดี้คงกระโดดฟันศอก

ปล. เพื่อนบอกว่ามีสนามราชนาวี หลังไปเทคบางนา ออกไปทางสำโรงอ่ะ ค่าสนาม (Par 3-4-5) 300 บาท หลัง 15.00 น. วันธรรมดา สนามมีไฟสว่างด้วย แต่มีแค่ 9 หลุม ต้องเดินวน 2 รอบ
ก็น่าเล่นนะ แต่ไม่รู้จะไหวป่าว E37

Offline Zeus

• ATT01/08

คูณถูกและ นี่แหล่ะเหตุผลที่ยังไม่ไปสนามใหญ่ กลัวคนเค้ารุมด่า วันนี้ไปเล่นยังโดนแคดดี้เร่งซ้า...
ออกกัน 6 คน เต็มทีออฟเลย แถมยังรำกันนาน ซ้อมกันคนละ 3-4 ทีก่อนตีจริง (ช่วยไม่ได้ Feeling มันไม่ได้นี่นา)
ถ้าเป็นสนามใหญ่ท่าทางแคดดี้คงกระโดดฟันศอก

ปล. เพื่อนบอกว่ามีสนามราชนาวี หลังไปเทคบางนา ออกไปทางสำโรงอ่ะ ค่าสนาม (Par 3-4-5) 300 บาท หลัง 15.00 น. วันธรรมดา สนามมีไฟสว่างด้วย แต่มีแค่ 9 หลุม ต้องเดินวน 2 รอบ
ก็น่าเล่นนะ แต่ไม่รู้จะไหวป่าว E37

ไม่รู้จะเลี้ยงข้าวไหวรึป่าวใช่มะ  E06
ไม่เป็นไรกรูกินนิดเดียว ไม่สะเทือนงบหรอก O34 O34 O34

• ATT01/08
กรูถามแล้ว มันบอกว่า"ไอ้วินหรอเอามาทำไม๊ ไม่ชนะหรอก พอกะไอ้หมูแหละ" E06 E06
(คงรู้นะใครพูด  อิอิ)  O26

• ATT01/08
  • ราชาเทวะ
กรูถามแล้ว มันบอกว่า"ไอ้วินหรอเอามาทำไม๊ ไม่ชนะหรอก พอกะไอ้หมูแหละ" E06 E06
(คงรู้นะใครพูด  อิอิ)  O26

ขอมาตอบไว้ก่อนเลย ว่าไม่ใช่กรู งานนี้กรูรอด E33

Offline Frontier

• "DO the best & give the rest to the GOD"
  • ATT01/08
  • ขุนศึก 9 ทัพ
ไม่ชวนเยยยยย O07

• ATT01/08
  • ราชาเทวะ
เมื่อไหร่มาอีก B6 ว่างเมื่อไหร่ คอนเฟริ์มที่ผู้จัดการโอ๊คได้เลย
งานนี้ต้องไปซ้อมให้หนักขึ้น ฮึดจ้ำฮึดๆๆๆ

• ATT01/08
PAR 3พอละ
upgradeไปออกรอบจริงซะทีดิ

• ATT01/08
  • ราชาเทวะ
อยากจริ๊ง คนนี้
กลัวใจมึงจริงๆ O15