Author Topic: อยากถามผู้รู้เรื่องการเรียนทุนส่วนตัวครับ  (Read 4850 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline skytags

• ประชาชน
1ผมมีความสนใจจะเรียนบินที่ประเทศเยอรมัน อยากทราบว่าค่าใช้จ่ายตลอดลหักสูตรเท่าไหร่ครับ
2ผมเรียนจบได้ cpl มาแล้วอยากเก็บชั่วโมง มีที่ไหนให้เก็บบ้างครับ
3 ถ้าเป็นสมาชิกฝูง604 เพื่อเก็บชั่วโมงทำได้มั้ยครับ แล้วถ้าทำได้ค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไหร่ต่อ ชม
4simulator ที่อธิบดีกรม บพ รับรองมีที่ไหนในไทยบ้างครับ ที่คนนอกสามารถเข้าไปเก็บชั่วโมงได้

ขอบคุณล่วงหน้าาสำหรับคำตอบครับ

Offline yosemite

• ทหารเลว
  • *
เรียนในไทยน่าจะดีกว่านะครับ
ทำไมถึงอยากไปเยอรมนีครับ