Author Topic: Jet Asia เปิดรับสมัครนักบินครับ มากันรัวๆเลย ช่วงนี้  (Read 6148 times)

0 Members and 2 Guests are viewing this topic.

Offline Admin

• Administrator
  • ขุนศึก 9 ทัพ

Offline yosemite

• ทหารเลว
  • *
เคยเปิดรับแล้วก็สอบกันเรียบร้อย
ทั้งสัมภาษณ์เบื้องต้น ข้อเขียน ทีมเวิร์ค และสอบซิมที่flight exp. (จ่ายค่าซิมเอง)
เหลือขั้นตอนสุดท้ายคือ สัมภาษณ์รอบสุดท้ายกับผู้บริหาร
แล้วก็ดองไว้6เดือน กว่าจะโทรมาเรียก
ทุกคนที่ผ่านถึงรอบสุดท้ายได้งานที่อื่นหมดแล้ว

นี่คือเหตุการณ์เมื่อสองปีที่แล้วครับ
หวังว่ารอบนี้คงไม่เป็นแบบนั้นอีกนะครับ