Author Topic: มีปัญหาติดใจอยู่เรื่องนึงครับ หนักสำหรับผม แต่จะพยายาม  (Read 4119 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline APPLEHEAD

• ประชาชน
คือ ผมอยากทราบข้อมูล คร่าวๆครับ ว่าการกู้ยืมSPหากสอบผ่านนี้คืออย่างไหร่ครับ ระหว่าง TAA and PG คือสองตัวนี้ต้องกู้ชะมะคับ หากเราไม่สามารถจ่ายเงินก้อนได้ แล้ว หากไม่กู้ ส่วนใหญ่แล้ว ระยะเวลาการจ่ายแบบผ่อน จะมีระยะสูงสุดอย่างไหร่ครับ รบกวนพี่ๆทุกท่านะครับ หากท่านใดพอมีข้อมูลครับ   O29

Offline shayne.schick

• Someday, I'll fly.
  • ประชาชน