Author Topic: จัดกลุ่มคุยกัน โดยพี่เป๋ง DuraSail 4 พย นี้ 19-21 น. ฟรีคร้าบ  (Read 17164 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline DuraSail

• จิตใจของฉันแข็งแกร่งดั่ง
  • ATT01/08
  • ราชาเทวะ
พี่พอจะมีตัวอย่างข้อสอบอยู่บ้าง แต่ก็อย่างว่า ไม่รู้ว่าเขาเปลี่ยนไปเป็นแบบไหนแล้ว ถือซะว่ามาคุยกันดีกว่านะครับ ใครสะดวกก็เชิญเลย พี่ว่างวันที่ 27 ตค นี้ 13:00-17:00 น นะครับ เจอกันที่ชั้น 6 (ไม่มีลิฟต์นะ) ร้านไป๋เฉ่า คลินิก พระโขนง ตามแผนที่ที่แนบเลยนะครับ (ไม่ค่อยมีที่จอดรถนะ ไงก็รบกวนรถไฟฟ้านะครับ BTS พระโขนง เดินมาอีก 300 เมตรเอง)

อย่าถือว่าเป็นการติวเลยนะ แค่จะเอาอะไรที่มีมาแจกน้องๆ น้องๆคนไหนมีอะไรก็เอามาแชร์เพื่อนๆกันด้วยนะครับ เอามาคุยกันเป็นวิทยาทานกันนะครับ พี่ก็ไม่ได้อัพเดทตัวเองมานานแล้วล่ะ

ใครจะมาก็รบกวนแจ้งในกระทู้นี้หน่อยนะครับ พี่จะได้เตรียมเอกสารถูก (ห้องพี่เล็กๆนะ ถ้ามากันเยอะคงต้องแบ่งเป็น 2 รอบ แต่ไงก็ค่อยว่ากัน)

สนับสนุนการจัดกิจกรรมโดย GET Education and Travel Co., Ltd., ไป๋เฉ่า คลินิก บริษัทพี่เองอีกแหล่ะ 55 แอบ Tie in นิดนุง  E18

« Last Edit: 23 October 2015, 19:40:27 +07 by DuraSail »

• ATT01/08
  • ราชาเทวะ
ลืมไปเลยว่า 27 เป็นวันธรรมดา มิน่า มีคนตอบรับน้อย เอิ๊กๆ

เอางี้ เลื่อนๆ (พี่จะได้เตรียมการณ์ได้นานขึ้นด้วย) เอาเป็นวันพุธที่ 4 พย เวลา 19:00 - 21:00 น ไหม ดึกๆหน่อย ที่เดิมนะ (ขอโทษที่นัดเสาร์อาทิตย์ไม่ได้นะครับ พอดีตารางบินพี่ค่อนข้างแน่น แล้วก็ติดอย่างอื่นด้วยน่ะ)
« Last Edit: 25 October 2015, 01:47:53 +07 by DuraSail »

Offline SKYWOLF

• Mod Level 3
  • ขุนศึก 9 ทัพ
มีแถมโปรโมชั่นฝังเข็มเพิ่มความสูงด้วยไหมคร้าบพี่เป๋ง?

• ATT01/08
  • ราชาเทวะ
ม่ายยยยยยยยย O32

มาเปล่าเสี่ยชื่น ติดบินมะ E53

มีแถมโปรโมชั่นฝังเข็มเพิ่มความสูงด้วยไหมคร้าบพี่เป๋ง?

Offline SKYWOLF

• Mod Level 3
  • ขุนศึก 9 ทัพ
ขอผ่านนะครับพี่เป๋ง  ต้นเดือนผมขอวันหยุดไว้เต็มเลยครับ  จะไปต่างจังหวัดครับ

Offline BYRT

• ประชาชน
ลงชื่อไปร่วมด้วยครับ ผมไปกับเพื่อน 2 คนครับผม

• ATT01/08
  • ราชาเทวะ
มาเลยคร้าบ ตอนนี้ ก็ 5 ละครับ (รวมน้องกับเพื่อนด้วย)

ลงชื่อไปร่วมด้วยครับ ผมไปกับเพื่อน 2 คนครับผม

Offline mansak3341

• ประชาชน
ขอลงชื่อร่วมด้วย 1 คนครับ ขอบคุณมากครับ
วันพุธที่ 4 พย เวลา 19:00 - 21:00 น

Offline triumph

• ประชาชน

Offline takoru

• ประชาชน
ผมพึงจะมาเริ่มสนใจ ขอลงชื่อด้วยครับที่นึงครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

• ATT01/08
  • ราชาเทวะ
 E07

ตอนนี้ก็ประมาณ 9 คนละครับ ขออนุญาตหยุดรับไว้เพียงเท่านี้ก่อนนะครับ ห้องพี่รับได้ไม่มากครับ ไว้ถ้ามีโอกาส พี่จะมาประชาสัมพันธ์ใหม่นะครับ

ใครมีโน๊ตบุ้คที่ไรท์ DVD ได้ เตรียมมาด้วยนะ เผื่ออยากได้แผ่นที่สมาคมฯแจกครับ (แต่พี่เปิดดูแล้ว พี่ว่ามันยากไปนะ) ขอย้ำว่าเขาแจกมา พี่ก็แจกต่อครับ ไม่ได้มีส่วนได้ส่วนเสียใดๆกับใครทั้งสิ้น ส่วนคนที่มาขาย CD บนเวปนี้ พี่ก็ไม่มีส่วนได้เสียเช่นกันนะครับ ใครใคร่ค้าค้าครับ

E18

Offline PrnS

• ประชาชน

Offline popeye22

• ประชาชน
จำนวนคนได้รวมผมด้วยมั้ยครับ ที่ PM คุย  - สอบนักบิน 306-

• ATT01/08
  • ราชาเทวะ
รวม popeye22 แต่ไม่ได้รวม Prns อ่าครับ แต่จริงๆก็พอจะเพิ่มได้นิดหน่อยครับ เดี๋ยวหาเก้าอี้เลริมให้นะครับ มาแน่เปล่า E53

จำนวนคนได้รวมผมด้วยมั้ยครับ ที่ PM คุย  - สอบนักบิน 306-

Offline popeye22

• ประชาชน

Offline honestart

• นักรบ
  • **
พอดีพึ่งมาเห็นยังทันไหมครับพี่เป๋ง ถ้าทันไปแน่นอนครับ

• ATT01/08
  • ราชาเทวะ
ขอโทษทีครับ ไว้พี่เปิดเพิ่มให้วันหลังนะครับ

พอดีพึ่งมาเห็นยังทันไหมครับพี่เป๋ง ถ้าทันไปแน่นอนครับ

• ATT01/08
  • ราชาเทวะ
ใครที่จะขับรถมา ถ้ายามถามว่ามาทำอะไร(ถ้าไม่เจอยาม ก็รีบแวบเข้ามาเลยนะครับ ฟรี) ให้บอกว่า จะผ่านทางไปอีกถนนนึง (พระราม 4 กับสุขุมวิท ใครมาจากสุขุม ก็บอกว่าไปพระราม 4 ใครมาจากพระราม 4 ก็บอกว่าจะไปสุขุม นะ) เสียค่าผ่านทาง 10 บาท จอดยาวเลย พอเราเลิก ยามก็กลับบ้านหมดแล้วล่ะ

ที่จอดรถ จอดแถวหน้าคอรโด หรือเลยเข้าไปในเวิ้ง จะมีที่จอดเยอะครับ เพราะเย็นแล้ว ออฟฟิตเริ่มปิดหมดแล้ว ระวังอย่าไปจอดตรงที่เขากั้นนะครับ O31

ไม่ขับรถมาน่ะดีสุดละครับ รถไฟฟ้าโลด E18

Offline honestart

• นักรบ
  • **
ขอโทษทีครับ ไว้พี่เปิดเพิ่มให้วันหลังนะครับ

อ่อครับ น่าเสียดายจังเลยครับ รอรอบหน้าก็แล้วกัน

Offline toollatorn.p

• ประชาชน

• ATT01/08
  • ราชาเทวะ
เร็วๆนี้ อาจเปิดรอบ 2 นะครับ แต่ขอพี่ทดลองหลักสูตรกับหนูทดลอง 10 คนแรกดูก่อนนะ  E06

ตอนนี้ยังทันอยู่มั้ยครับพี่

O05 O05 O05

Offline APPLEHEAD

• ประชาชน
« Last Edit: 02 November 2016, 07:24:03 +07 by APPLEHEAD »