Author Topic: สอบ SP PG เป็นไงบ้างครับ  (Read 11515 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline GAW

• ประชาชน
มาเล่าประสบการณ์กันครับ เผื่อเป็นข้อมูลให้ปีต่อๆ ไปครับ

Offline GAW

• ประชาชน
คณิตศาสตร์ และฟิสิกส์ปีนี้ ความรู้ส่วนใหญ่มอ ปลาย เกือบทั้งหมดเลย อย่างละ 80 ข้อ ให้เวลา 90 นาที ซึ่งโดยส่วนตัวทำไม่ทันครับ ฮาๆ

Offline shayne.schick

• Someday, I'll fly.
  • ประชาชน
คณิตศาสต์ปีนี้ค่อนข้างจะใช้เวลามากกว่าปีก่อนนะคับ ฟิสิกส์ก็เหมือนกัน ส่วนภาษาอังกิดถ้าผ่านโทอิคมาก็คิดว่าไม่น่ายากครับ

ปล ไม่ทันเช่นกันคับ  - นักบิน 309-

Offline beforu

• ประชาชน
คณิตยากจัง ผมมั่วเพียบ  - นักบิน 309-

Offline dimbyalight

• ประชาชน
ทำไม่ทันเหมือนกันครับ ... เเต่ที่เจ็บใจคือลืมว่าใครเลิกกัน september 2016 เพิ่งอ่านเจอข่าวในเฟสบุคไปไม่นาน
E08

Offline beforu

• ประชาชน
ทำไม่ทันเหมือนกันครับ ... เเต่ที่เจ็บใจคือลืมว่าใครเลิกกัน september 2016 เพิ่งอ่านเจอข่าวในเฟสบุคไปไม่นาน
E08

tom hiddleson หรือเปล่าคับที่เล่นเป็นโลกิ

Offline dimbyalight

• ประชาชน
E08

tom hiddleson หรือเปล่าคับที่เล่นเป็นโลกิ

ผมว่าน่าจะเป็น Angelina Jolie กับ Brad Pitt นะครับ(คิดว่านะ)

Offline popeye22

• ประชาชน
E08

ผมว่าน่าจะคู่ Angelina Jolie กับ Brad Pitt รึป่าวครับ

ปล. คณิต ฟิสิกส์ มั่วแหลก เช่นกันครับ วิชาละ 80 ข้อ 1.30 ชม. ผมบริหารเวลาไม่ทันจริงๆ ยิ่งช่วงเวลาเจอโจทย์ผิด แก้ข้อมูล ผมนี่สมาธิแตก ตลอดเลย

Offline fanbingbing

• ประชาชน
Aptitude กับเลขไม่ทันครับ

Offline ChampAof

• ทหารเลว
  • *
เขาบอกประกาศช่วง 5 - 10 พ.ย. ใช่ไหมครับ  E30 E30 E30