Author Topic: ฟันเกเป็นนักบินได้มั้ย  (Read 10775 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Iwanttofly

• ประชาชน
คือฟันล่างดิฉันเกอยู่สองซี่ค่ะ จะเป็นปัญหาในการเป็นนักบินมั้ยคะ หรือว่าควรจัดฟันให้เข้าที่ก่อนสมัครคะ ใครรู้ช่วยตอบด้วยค่ะ O07

Offline au

• ทหารเลว
  • *
ไม่น่ามีปัญหาครับ เค้าแค่เช็คว่าเรามีฟันผุหนักๆ หรือฟันคุดที่ขึ้นในลักษณะผิดปรกติหรือโรคเกี่ยวกับฟันต่างๆที่มันอาจจะทำให้เราเกิดอาการเจ็บปวดขึ้นระหว่างทำการบินหรือไม่แค่นั้นครับ

• ประชาชน

Offline DuraSail

• จิตใจของฉันแข็งแกร่งดั่ง
  • ATT01/08
  • ราชาเทวะ
ไม่มีปัญหานะครับ ตามคุณ au เลยครับ

ตอนแรกนึกว่าเล่นมุก ฟันเกย์ ซะอีก 555 แต่ก็เป็นนักบินได้ทั้ง 2 เคส นะ E33

Offline SKYWOLF

• Mod Level 3
  • ขุนศึก 9 ทัพ
ไม่มีปัญหานะครับ ตามคุณ au เลยครับ

ตอนแรกนึกว่าเล่นมุก ฟันเกย์ ซะอีก 555 แต่ก็เป็นนักบินได้ทั้ง 2 เคส นะ E33

คิดไปไกลมากอ่ะครับ ข้าน้อยขอคาราวะ

Offline pilotguide

• ราชาเทวะ
ฟันเกไม่มีปัญหาครับ แต่ถ้าแฟนเกย์เนี่ยมีปัญหาแน่นอน

• ประชาชน

แหม่ มุกฮานะคะเนี่ยคุณDuraSail O30