Author Topic: ผมสอบ class 1 รพ กรุงเทพฯ ได้ criteria D นี่คือผ่าน หรือ ไม่ผ่านครับ?  (Read 6200 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Pingpong

• ประชาชน
ผมสอบ class 1 รพ กรุงเทพฯ ได้ criteria D นี่คือผ่าน หรือ ไม่ผ่านครับ?

Offline DuraSail

• จิตใจของฉันแข็งแกร่งดั่ง
  • ATT01/08
  • ราชาเทวะ
ถ้าสอบที่ รพ กรุงเทพอยู่แล้ว ก็ติดต่อกลับไปถามพยาบาล หรือหมอเลยครับ ว่าอันนี้ถือเป็น Medical Class 1 ได้ไหมครับ ผมขาดอะไรไป สู้ๆนะครับ

Offline anupoltex

• ประชาชน
มันต้องได้  criteria A หรือไม่ก็ B หรือป่าวครับ ถึงจะผ่าน

Offline punkpound

• ประชาชน
แล้วแต่ รร การบิน ครับ น่าจะ รับระหว่าง A-C

D คือไม่ผ่าน class 1 อาจจะ convert เป็น class 2 ไว้เรียน PPL ก่อนได้ ไม่แน่ใจนะครับ ว่าต้องภายใน 1 เดือนหรือไม่   

BSC ศรีราชารับ B