Author Topic: สอบเวชศาสตร์ ของ ทอ. ไม่ผ่านเป็นครั้งที่ 2  (Read 4920 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline anupoltex

• ประชาชน
ผมสอบเวชศาสตร์ ไม่ผ่าน 2 ครั้งแล้วครับ

เดี๋ยวผมจะไปฟังผลตัวต่อกับคุณหมอ

ผมสอบแค่ แบบ Paper กับตรวจร่างกายเอง

หรือผมต้องทบทวนตัวเองแล้วว่าจะเหมาะกับสิ่งนี้ไหม

ไม่ผ่านถึง 2 ครั้งแบบนี้นั้นยังจะมีหนทางพัฒนาไหมครับ

Offline DuraSail

• จิตใจของฉันแข็งแกร่งดั่ง
  • ATT01/08
  • ราชาเทวะ
ไม่อยากจะให้ท้อนะครับ แต่จริงๆชีวิตเรามีหลายอย่างให้ทำได้นะ อย่างพี่เป็นนักบิน แต่ก็ทำเว็บ SakNid เป็นงานอดิเรกครับ บางครั้งยังอยากทำจริงจังเลย เพราะเห็นโอกาสต่างๆ

ลองหาข้อสอบทัศนคติ เรื่องกาชีพมาลองทำไหมครับ อาจจะได้ไอเดียใหม่ๆก็ได้นะ E07