Author Topic: ผลสอบ TAA2016 ออกแล้วใครผ่านไม่ผ่านบ้าง มาแชร์กันครับ  (Read 11081 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline ์Notorious_BL

• ทหารเลว
  • *
ตอนแรกปลงมากๆครับ คิดว่าไม่ผ่านชัวร์ๆเพราะรับน้อยมากๆครับ
สุดท้ายผ่านเฉยเลย E22 E22
แล้วสัมภาษณ์ทำไมเค้าเรียนลำดับมั่วๆอ่ะครับ ไม่ตามหมายเลขสอบเลย
ผมสัมภาษณ์วันที่16 สค. เฉยเลยครับ  O20 O20O11 O11

Offline lorjangwei

• ประชาชน
อยากถามท่านที่ผ่านหน่อยครับว่าทำแต่ละพาร์ทไปกี่ข้อครับ ส่วนผมไม่ผ่านครับ  O23

Offline Mcbluemer

• ประชาชน
สำรองอ่าครับบ ไม่รู้เค้าจะมีเรียกหรือเปล่าอ่า?? O07 O07

• ประชาชน
สำหรับผม พาร์ทวิทย์-คณิต
 ไม่ได้นับข้อ แต่จากข้อที่เว้นไว้ ประมาณ 60-70% ก็มีไม่มั่นใจบ้าง

แอพ จำไม่ค่อยได้ครับ ก็ถูๆ ไถๆ

อังกิด ในส่วนตัวไม่เก่งมากๆ ก็กาไปครบ 100 คิดว่ามั่นใจประมาณ 70
(แต่ก็ไม่รู้ที่มั่นใจ มันจะมั่นใจถูกรึป่าว O08)

ประมาณนี้ครับ^^

Offline Chungking

• TAA-CoPilot
  • ประชาชน
ยินดีกับคนที่สอบผ่านด้วยครับ ฟิตซ้อมสำหรับรอบต่อไปนะครับ ยังมีอีกหลายด่านรออยู่
ส่วนคนที่ไม่ได้ก็ไม่ต้องเสียใจครับ ทบทวนตัวเองว่ายังไม่ดีในจุดไหนและแก้ไขข้อบกพร่องนั้นนะครับ เป็นกำลังใจให้นักล่าฝันทุกคนครับ

• ประชาชน
ยินดีกับคนที่สอบผ่านด้วยครับ ฟิตซ้อมสำหรับรอบต่อไปนะครับ ยังมีอีกหลายด่านรออยู่
ส่วนคนที่ไม่ได้ก็ไม่ต้องเสียใจครับ ทบทวนตัวเองว่ายังไม่ดีในจุดไหนและแก้ไขข้อบกพร่องนั้นนะครับ เป็นกำลังใจให้นักล่าฝันทุกคนครับ

ไม่ทราบว่าสำรองนี่เค้าจะเรียกหรือป่าวครับ ถ้าตัวจริงไม่มารายงานตัว
ไม่รู้ปีก่อนๆเป็นไง ขอคำแนะนำครับ O07 O07

• ประชาชน

ไม่ทราบว่าสำรองนี่เค้าจะเรียกหรือป่าวครับ ถ้าตัวจริงไม่มารายงานตัว
ไม่รู้ปีก่อนๆเป็นไง ขอคำแนะนำครับ O07 O07

เรียกครับ ถ้าตัวจริงไม่มารายงานตัว ถ้าเป็นตัวสำรองเบอร์ต้นๆ มีลุ้นอยู่ครับ ระหว่างนี้ก็ทำบุญเย้อะๆ และอ่านหนังสือเตรียมตัวเองให้พร้อมไว้ครับ
ปล.ปีที่แล้วพี่ก็ตัวสำรองครับ เข้าใจฟีลลิ่งสุดๆ ลุ้นเยี่ยวแทบเล็ดตอนประกาศผลคนที่มีสิทธิ์เข้าสัมภาษณ์

• ประชาชน
สุดยอดดดครับ ฟิลลิ่งนี้เลย 55 ขอบคุณมากๆครับ O07

• ประชาชน
สุดยอดดดครับ ฟิลลิ่งนี้เลย 55 ขอบคุณมากๆครับ O07
ขอให้โชคดี ได้ไปต่อนะครับ

Offline PhXIX

• นักรบ
  • **
General ผมทำไปประมาณ 60-70 ข้อครับ
Apt. ไม่ชัวร์ แต่ก็ทำไปค่อนข้างเยอะอยู่ (ตามมาตรฐานชาวบ้านเค้า)
Eng. ประมาณ 90 ข้อครับ

ปีที่แล้วก็ออกความยากประมาณนี้ แต่ตอนนั้นผมไม่ผ่าน คิดว่าเพราะไปเสี่ยงดวง 50/50 ลุ้นกาไปเยอะเลยผิด ปีนี้เลยทำเฉพาะข้อที่ค่อนข้างชัวร์จริงๆ (ถึงจะมีตอบผิดไปบ้าง)

ปล. ผมสัมภาษณ์วันที่ 23 ครับ

jakkreer

• Guest
General ผมทำไปประมาณ 45-50 ข้อ
Aptitude part แรกกะ part สุดท้ายได้น้อย นอกนั้นทำได้
Eng กาไป 80 ข้อ แต่มีไม่มั่นใจบ้าง

ผ่านครับ ลุ้นเหมือนกันเพราะว่าทำ Basic ได้น้อย

ลำดับการสัมภาษณ์นี่เค้าสุ่มหรือเปล่าครับ หรือเรียงตามคะแนนครับ