Author Topic: TAA 2016 มาแชร์กันหน่อยครับว่าทำได้มากน้อยเท่าไร  (Read 10382 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline nogoitems

• ประชาชน
« Last Edit: 09 July 2018, 17:26:12 +07 by nogoitems »

Offline ์Notorious_BL

• ทหารเลว
  • *
เช้า
50 นิดๆ เท่าที่เช็คยังหาข้อผิดไม่เจอ

บ่าย

แอพ
20/35
16/20
20/20
20/20
5/20 สติแตกมากกว่า เสียเวลาไป 5 นาที เพื่อตั้งสติ - -'
ชัวร์มาก

eng 70+ ผิดเกิน10 แน่ๆ

โดยรวม ไม่โอเคอ่ะ ไม่ตามเป้า คิดว่าไม่น่าผ่าน

E08 E08 E08

Offline bearvader

• ประชาชน
ปีนี้สอบปีแรก ขอแชร์บ้างนะครับ

เช้า เลข-ฟิสิกส์
ได้ประมาณ 50 ข้อครับ มีกาเดาบ้างบางข้อ ข้อสอบออกเท่าๆกันทั้งเลข ฟิสิกส์
โปรเจคไทล์ แรง งาน ไฟฟ้ากระแสสลับ ฟิสิกอะตอม เสียง ทุกข้อคำนวณค่อนข้างจริงจัง

บ่าย
PA ประมาณ 20 ข้อ
PB ประมาณ 16 ข้อ
PC ประมาณ 16 ข้อ
PD ทำไป 20 ข้อครับ (กาครบทุกข้อ)
PE ทำไป 8 ข้อครับ

English test กาไป 70 ครับ มั่วๆผสมไปด้วย

ความเห็นส่วนตัว เลข ฟิ ในห้องสอบมีการประกาศแก้ข้อสอบซึ่งทำให้เสียเวลาครับ ได้ชดเชยมาแต่ไม่พอเลย
กำลังทดๆเลข ต้องสับกลับไปแก้คำตอบ บางข้อแก้ช้อย(ข้อสปริงที่ต่ออนุกรมกัน) 

สรุปว่าไม่ค่อยโอเคครับ แต่ก็ลุ้นๆกันไป

Offline tossapon

• ประชาชน
ข้อสอบ ฟิสิกกับคณิตเป็นภาษาอะไรครับ  (เตรียมสอบ อยากรู้ครับ O05)

Offline nogoitems

• ประชาชน
ข้อสอบ ฟิสิกกับคณิตเป็นภาษาอะไรครับ  (เตรียมสอบ อยากรู้ครับ O05)

ไทยครับผม

Offline obeypropaganda

• ประชาชน
ทำเบสิกโนวเลจได้ไม่ถึง20ข้อเลยครับสอบมา2ปีแล้วด้วย แอพก้ได้แค่อย่างละไม่ถึงครึ่งเลย พาทหมุนคนนี่หลุดไปเต็มๆ อิ้งก้ได้แค่ไม่ถึงครึ่ง กว่าโทอิกจะผ่านเกณฑ์ก้สอบมา8รอบอะครับ   E08 E08 E08