Author Topic: สอบ sp นกแอร์เป็นไงกันมั่งเอ่ยย  (Read 9863 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Mcbluemer

• ประชาชน
อยากทราบว่าไปสอบ sp นกแอร์เป็นไง ทำได้กันเท่าไหร่บ้างครับ ช่วยกันรีวิวครับ O07 O07

Offline DuraSail

• จิตใจของฉันแข็งแกร่งดั่ง
  • Moderator
  • ราชาเทวะ
เขาว่าว่าออกตามที่บอกมาในไลน์เลยเหรอครับ

Pre PPL 50
SAT 30
English 20
Additional 21 แนวๆจิตวิทยา

มีอะไรอีกอ่าาาาาาา

Offline tlealone

• นักรบ
  • **
  • Catch the Dream
ตามนั้นเลยครับแอดฯ
ต่อจากนี้เป็น ช่วงเวลา 10 จนถึงวันประกาศผล ช่างดูว่ายาวนานเหลือเกิน - นักบิน 305-
« Last Edit: 09 January 2017, 17:58:14 +07 by tlealone »

Offline eek

• Slum CluB
  • ประชาชน
  • *
ไม่น่ารอดอะเฮีย ว่าแล้วก็เปิด PS4 เล่นต่อ

Offline Mcbluemer

• ประชาชน
555 แล้วกันได้เท่าไหร่ครับ ผมไม่ได้สอบ แต่อยากทราบเป็นวิทยาทานอ่ะครับ O07 O07

Offline JPS

• ประชาชน
PSTAR เห็นว่าควรจะได้เต็มหรือผิดไม่เกินข้อสองข้อ

SAT โดยรวมค่อนข้างง่ายครับ

Eng นี่ reading IELTS เด๊ะๆ มี 3 passage แต่ passage สุดท้ายยาวมากผมก็อ่านอันนี้ไม่ทันเลยใช้วิธีอ่านโจทย์แล้วสแกนข้อความทีหลัง ซึ่งโจทย์ IELTS จะใช้วิธีนี้ไม่ค่อยเวิค

Additional นี่ surprise มาก ไม่มีข้อมูลมาก่อนเลยไม่ได้เตรียมตัวมาเลย ไม่รู้ว่าทำได้ดีแค่ไหน - นักบิน 309-