Poll

ตอนนี้แขนหักครับ จะมีผลตอนตรวจเวชศาตร์ไหมครับ

มีแววจะได้ใส่เหล็กช่วงต้นแบนครับ
0 (0%)
1
0 (0%)

Total Members Voted: 0

Author Topic: เคยผ่าตัดเพราะกระดูกหัก จะมีผลตอนตรวจเวชศาตร์ไหมครับ  (Read 7231 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline dd1320

• ประชาชน
ตอนนี้แขนหักครับ กำลังเก็บเงินไปเรียนทุนส่วนตัว
แอบเคลียดครับ รบกวนพี่ๆช่วยแนะนำด้วยครับ   E21

Offline Chungking

• TAA-CoPilot
  • ประชาชน
โทรสอบถามกับทางเวชศาสตร์โดยตรงเลย ดีที่สุดครับ

Offline DuraSail

• จิตใจของฉันแข็งแกร่งดั่ง
  • ATT01/08
  • ราชาเทวะ
ไม่น่ามีนะครับ เพราะเค้าไม่ได้ดูทั้งตัวนะครับ แค่ดูปอด หัวใจ ตา วัดความยาวแขนขา บลาๆๆ แต่ไม่มีนะครับว่าแขนหักเป็นนักบินไม่ได้อ่ะ E53